Verified by BQT [Gogetsome version 1]-Cập nhật tình hình dự án Gogetsome liên tục (1/6/2014)

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Hôm nay ngày Quốc tế thiếu nhi và mùng 4/5 tết âl, xin được phép tạo topic mới cho ngôi nhà đã quá nặng nề của dự án hot nhất hiện nay. :p

Mọi thông tin về dự án, xem thêm tại đây:
http://mmo4me.com/threads/gogetsome...u-hop-voi-newbie-cap-nhat-thuong-xuyen.91192/

Lưu ý:
- Hiện nay không cho đăng ký mới nên chỉ có thể làm thuê cho các chủ group captcha.

- Làm việc trực tiếp tại trang chủ Gogetsome.net. không nên dùng bất kỳ phần mềm gì để gõ.

- Do độ hot của dự án nên việc mua bán tài khoản diễn ra hàng ngày và tình trạng scam cũng xuất hiện nhiều. Vì vậy khuyên anh em nào muốn mua tài khoản, tốt nhất mua của người có uy tín hoặc qua trung gian cho an toàn, đặc biệt chỉ nên mua tài khoản đăng ký bằng gmail, yahoo. hạn chế hoặc không nên mua tài khoản đăng ký bằng hotmail và zingmail nhé. :D

----- Chúc anh em kiếm thật nhiều $ -----

Em làm chủ 1nhóm GGS be bé, nên giật cái mặt tiền cho hên :p
Chúc mọi người nhanh lên Ruby, Diamond:D
p.s : Mua GGS thì gmail thôi các thím, yh dính liên tục đó

cho mình hỏi là trong cap cho chữ l2top.ru, lineage (có khi có cả 3 trong 1 phần, cap có 2 phần) thì có cần gõ không? :D

Load nhanh rồi đó.
1ID 2sp.. code bs nhiều..
mà submit hơi lâu.. cứ bs là submit lâu chẳng hiểu

cho mình hỏi là trong cap cho chữ l2top.ru, lineage (có khi có cả 3 trong 1 phần, cap có 2 phần) thì có cần gõ không? :D

phải cho dẫn chứng cụ thể nhé.

nếu như cái hình này thì gõ ô nào không có 2 chữ đó.
ở đây gõ là " kkxsc "

Nhận newbie ko nàng :D
Ko ạh
Bác hỏi chủ thread ấy
em trình gà ko dám lấy thêm mem, hướng dẫn sao đc, level em có Iron thôi :(

hjhj. thì tớ mới sắp gmail lên trước yahoo đó.

mà acc gogetsome yahoo tớ có hết, chẳng qua các cậu chang info chưa đến đỉnh thui. hjhjh

bỏ chữ đó bạn nhé, bởi vì nó là code trùng:p
nếu trong những ô vuông thì gõ code mà khác biệt nhất
Còn nếu là loại code 2 từ thì chỉ gõ 1 từ, ko gõ từ l2top.ru, hay lineage :cool:

phải cho dẫn chứng cụ thể nhé.

nếu như cái hình này thì gõ ô nào không có 2 chữ đó.
ở đây gõ là " kkxsc "

Pix làm gì có code này nhỉ.
cả năm gặp có 1-2 lần

Bé Thảo nhanh tay thế em, chúc may mắn em nhé, Group lên Ruby chưa em?
Thấy toàn bận chỉ Mem gõ qua team suốt àh
Chúc mọi người thread mới ít bị over load nhé
Bonus cao, load nhanh, pay ổn định , nới lỏng Rule nhanh lên level

Last edited:
Vãi cả thím nhầm tưởng là topic PIX
ah, 1 câu chúc ẩn ý ấy mà @namlong, :D
Ý của bạn ấy là mọi người nhanh lên Diamond. rate cao như gõ Pix giờ vàng hay pri 0 giờ thường . :)
Mình là bạn thân với hoanvan nên phiên dịch chuẩn lun đó, :D

Xí 1 gạch page 1, tiếp tục cảnh báo trường hợp mua acc ggs = mail yahoo liên tục bị lấy lại mail dù đã đổi full info :D

Tổng hợp nick GGS bị hack cho AE phòng tránh ... !!!
http://mmo4me.com/threads/sell-acc-ggs-15-full-info.178159/page-2#post-3443512

* CHÚ Ý :
- Thông báo cho ACE mua nick GGS mail Yahoo ... Sáng nay mình có chat với support Yahoo ... Cho dù có đổi FULL info thì lấy lại acc chỉ cần câu trả lời bí mật đầu tiên mà bạn add là có thể lấy lại được mail Yahoo nha ( 100% )
=> Tất cả những acc GGS mail Yahoo chỉ có giá trị sử dụng cá nhân => Đem đi SELL là ko có giá trị sử dụng lâu dài ...

=> Tóm lại 1 câu : acc GGS mail Yahoo đem đi SELL là ko đáng 1 XU nhé ... Tẩy chay mua bán acc GGS mail Yahoo nha AE ... Hết film ... :eek::eek::eek:

Kể từ hôm nay, các bạn tuyệt đối không nên mua acc ggs bằng yahoo, trừ khi người bán là 1 người cực kỳ uy tín trên mmo.

Xí 1 gạch page 1, tiếp tục cảnh báo trường hợp mua acc ggs = mail yahoo liên tục bị lấy lại mail dù đã đổi full info :D

Kể từ hôm nay, các bạn tuyệt đối không nên mua acc ggs bằng yahoo, trừ khi người bán là 1 người cực kỳ uy tín trên mmo.

Tốt nhất mấy TOPIC rao bán acc GGS mail YH ... MOD vào CLOSE hết cho khỏi SCAM ... Muốn mua thì thỏa thuận ngoài YH ... SCAM ráng chịu ... khỏi um xùm 4rum mất thời gian ... :oops::oops::oops:

Chuẩn, mình cũng đã nói là yh mail là ko ổn mà, đồng quan điểm với Kurillin :D
Bên trade dính phốt liên tục, ai mua chọn người uy tín cho đảm bảo nhé, thấy nick newbie mới vài post lập rao bán dính cam tới 90 % rồi:oops:
Ko vơ đũa cả nắm nhưng các bạn nên cẩn thận nhé, vì tỉ lệ bị lừa quá cao :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week