[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

gõ phân biệt đầy đủ mà sao 6k6 code vẫn ở bronze nhỉ,, có khi nào do làm nủa cây out ra hoài ko ae
thấy hình như bảo gõ tầm 500 code 1 lần rồi hãng out ko giảm leve; mình mỗi ngày gõ đc 2 tiếng cứ out ra là cả ngày ko vô đc overload hoài có bác nào có cách khắc phục ko nhỉ

đang đánh giớt mạng hoài chắc rớt lv quá

thì mình 6k6 vẫn bronze này

r
nhìu acc đánh quá nên quá tải rớt ra rớt vii hoài, hạ lv miết. nản thiệt
rớt đc thì đỡ đây còn ko lên nổi

mình đánh 2k code hôm qua mới lên được cấp đồng ấy.hôm nay load chậm kinh khủng

load bình thường cách đây 10 phút load chậm rì, nên log 2 acc gõ là ok

load ok rồi đấy. hình như mở lô tô xong thì gõ khó lên level nhỉ

đã load chậm như bò rồi mà đánh hơn 10k mà chả có thấy lên gold nổi nếu sai thì baned mẹ nick cho nhanh cho rồi đánh cả ngày trời chả lên được gold nổi

Tình hình load ổn lại rồi nhưng chắc tại mạng nhà nên cubg k ok lắm. Load 2 acc thì có cứ giật giật. Pải lock 1 acc ra mới làm được.
Pác nào chỉ chiêu e cái.

gõ acc bạc hoài mệt mún chết. 2k8 code mà mới có 1.3$ à . hichic. sao mà đủ sống đây trời

gõ acc bạc hoài mệt mún chết. 2k8 code mà mới có 1.3$ à . hichic. sao mà đủ sống đây trời
mình từ 4k từ gold rớt xuống silver gõ tới 6k rồi vẫn silver đây :D đường còn dài lắm từ từ tận hưởng :p

gõ 500code đầu tiên lên silver ..... gõ tiêp 500code nữa thì rớt xuống Broze.... bây giờ thì 5k code chẳng lên được silver ac ac

Anh em cố gắng gõ lên trên 30k để Emerald hoặc Ruby cho đỡ bị overload.

cuối gõ lên 3018 code mới được gold. mừng hết lớn.hihi.
mà mọi người cho mình hỏi cái nhe. khi nó hiện captcha x2 đó. Sao ko thấy hình mà toàn là thấy bàn phím và bàn tay che thì sao mà thấy code gõ hã mọi người.hichic

Attachments

62.2 KB · Views: 43
View attachment 39745
cuối gõ lên 3018 code mới được gold. mừng hết lớn.hihi.
mà mọi người cho mình hỏi cái nhe. khi nó hiện captcha x2 đó. Sao ko thấy hình mà toàn là thấy bàn phím và bàn tay che thì sao mà thấy code gõ hã mọi người.hichic
Thực tế là 3k trở lên mới được gold nhé cậu, cậu gõ lên vậy thì khá rồi!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,789
Latest member
gamedoithuong123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back