[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

nhớ đợt lâu lắm rồi nó mở loto, cũng làm 4 mail, trúng 2 cái 1 day 1 night. có ông làm 80 mail ko về cái nào :rolleyes:

nhớ đợt lâu lắm rồi nó mở loto, cũng làm 4 mail, trúng 2 cái 1 day 1 night. có ông làm 80 mail ko về cái nào :rolleyes:
trời ơi.kì trước mình làm 300 mail dạng abc+123 mà có trúng được mail nào đâu.hichic

hôm nay có cậu nào reg mail nữa ko. nản quá.hôm qua reg hết 300 mail. hôm nay nản quá chắc reg 100 mail thôi quá. cầu trời cho trúng được 1 mail.hihi
còn hôm nay và ngày mai thôi các cậu ơi. Chuẩn bị tập trung reg mail đi các cậu

Vậy cho reg LOTO hả, có ai muốn bán acc day không, pm tôi.

Vậy cho reg LOTO hả, có ai muốn bán acc day không, pm tôi.
trời. hồi tối cậu còn mún bán cho mình nữa mà. sao bây giờ mua acc ggs nữa rồi ?

trời. hồi tối cậu còn mún bán cho mình nữa mà. sao bây giờ mua acc ggs nữa rồi ?
Đó là chuyện hồi tối, giờ thời thế khác rồi. Mua tiếp.

Đó là chuyện hồi tối, giờ thời thế khác rồi. Mua tiếp.
hihi. vậy là cậu bán acc ggs day gold rồi hã ?
cho xin cái tình hình ggs đi các cậu.buổi trưa load tốt ko và bonus cao ko các cậu ?

hihi. vậy là cậu bán acc ggs day gold rồi hã ?
cho xin cái tình hình ggs đi các cậu.buổi trưa load tốt ko và bonus cao ko các cậu ?
Tùy bữa mà, hôm nay thứ bảy không biết thế nào. Còn nó đã cho reg LOTO thì khỏi cần hỏi câu đó đi, Load nhanh và bonus cao. HẾT!

Tùy bữa mà, hôm nay thứ bảy không biết thế nào. Còn nó đã cho reg LOTO thì khỏi cần hỏi câu đó đi, Load nhanh và bonus cao. HẾT!
like mạnh.chuẩn ko cần chỉnh. nhanh , ngắn gọn

định đầu cơ hả bác

định đầu cơ hả bác
Mua đi bán lại kiếm chút cháo, đỡ mệt hơn ngồi gõ. Mặc dù có RUBY 1$/1h nhưng lười gõ lắm.

Mua đi bán lại kiếm chút cháo, đỡ mệt hơn ngồi gõ. Mặc dù có RUBY 1$/1h nhưng lười gõ lắm.
có ruby hã cậu ? cho mình thuê được ko ? hihi

Chờ 20 này là có id rồi kìa =))
mình cũng mong là có 1 id nhưng thấy nghi quá à. mới reg được 300 mail hôm qua à.bữa nay chưa reg mail nao hết

Có ko hay chém gió cho vui vậy cậu :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: RUBY 1$/1h là sao cậu :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Là nếu chịu khó ngồi gõ thì 1$/1h chứ sao, chém gì.
à ra thế :confused:, acc ruby chắc cậu gõ pro lắm mới lên hả? có bi quyết gì share với cậu. :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week