[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

nói chung tức thằng pix bỏ mẹ phải chi bây giờ nó load theo pri như hồi xưa thì đâu có nông nỗi chia level như gogetsome có phải tốt hơn ko.
đã bỏ phiếu vào thùng chờ 20 xổ số.

lâu lâu ggs cho cái này cái nổi như cồn vậy.hihi GGS làm vậy thấy chí lý thật. chắc nó mún thử sự nhẫn nại coi a e có chịu đợi và canh me nó ko ấy mà.hihi
Với lại hạn chế register thì nó ít ảnh hưởng đến tình trạng load đó

reg hồi trưa tới giờ gần 9 tiếng mới được 300 mail à.hichic. ko biết có trúng được acc nào ko nữa.được 1 id thôi là ok rồi.hihi
reg mún gãy tay lun.có thớt nào chỉ reg cho nó lẹ ko ?

toàn thánh, em mới làm 69 phát mà muốn nản.

toàn thánh, em mới làm 69 phát mà muốn nản.
mỗi ngày reg 300 phát thì mới có cửa ăn cậu ơi.còn ko thì coi như hên lắm mới có ăn.ko thì ko sức đổ sông đổ biển hết.

dùng outlook dể ăn hơn.Lần trước có rồi.Mấy thánh có mail outlook là dính nhìu nhất.Có bác còn lấy đem sell nữa mà

dùng outlook dể ăn hơn.Lần trước có rồi.Mấy thánh có mail outlook là dính nhìu nhất.Có bác còn lấy đem sell nữa mà
Em đợt đó chơi 30 con outlook mà ếu trúng con nào

outlook có dạng abc+123 được ko cậu ?

có 3 cái reg rồi.k đc thì đầu tư ít $ làm cái acc.cần gì mà ngồi cực vậy nhỉ

có 3 cái reg rồi.k đc thì đầu tư ít $ làm cái acc.cần gì mà ngồi cực vậy nhỉ
cực thì ko tốn $ , còn ko cực thì tốn ít nhất là 10$ lận ấy cậu.hihi

10$ mà 1 ngày mất mấy tiếng để reg cho nhiều x4 ngày lên nữa thì ít ít cũng mất >10h.có khi còn lỗ hơn :3

10$ mà 1 ngày mất mấy tiếng để reg cho nhiều x4 ngày lên nữa thì ít ít cũng mất >10h.có khi còn lỗ hơn :3
cậu nói cũng có lý nhỉ. like mạnh cậu 1 phát. chắc mai giảm xuống mỗi ngày reg 100 id là được hihi

Đợt trước reg 10 mail trúng 7 acc giờ ko biết nó ra sao khi lượn vòng 2 topic thấy cơ số mail lên tới hàng chục thậm chí hàng trăm k mail :D

Làm tốt đi xin admin acc cho khỏe. Chơi lô tô chi cho nó mệt mà đau tim :D:D:D:D

Đợt này có phải ggs nó đang điên không mấy bác? Gõ cẩn thận thế mà vẫn bị tụt level :(

hệ thống của nó kiểu gì ấy làm nản ghê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,363
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back