• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help [GoGetSome] Kinh nghiệm gõ GGS - giúp đỡ Captcha khó

ai biết cách dùng imacros cho chorme chỉ mình cách với :(
nó chỉ tương thích với firefox thôi, xin lỗi anh,, êm đã nghuyên cứu,,,:rolleyes:

thắc mắc mãi :D

code 1 có khoảng trắng không các bác?
code 2 có kí tu dac biệt không?

muốn gõ thử mà ko có acc để gõ
hehe, Mua chứ đâu mà có,, rẻ thì 5$, đắt thì 10$,,,, khi xưa mình free 17 acc hehe, giờ người ta mua nhiều không có bán,,...kekekekek

thank ban, code của Nga thì là bọn kolobitalo đúng không bạn, còn của trung quốc và hàn thì là dạng j thế!

muốn gõ thử mà ko có acc để gõ
bạn muốn tham gia vào captcha có thể tìm ở mục làm theo group ấy! mới bắt đầu làm thế để lấy kinh nghiệm

code này gõ sao các vị???: love-you life xin cảm ơn rất rất nhièu,,,

code này gõ sao các vị???: love-you life xin cảm ơn rất rất nhièu,,,
bạn nói tới code nào vậy! không thấy ảnh!

bạn nói tới code nào vậy! không thấy ảnh!
ý mình là: có một dạng code này: " LOVE-LOLY NOW" mình quên chụp ảnh, và mình đã rớt gold cũng vì đó... mình viết : "loveloly now" hay là "love loly now" ???

gõ 1 bên hay cả 2 thế. mới vào captcha :(

Attachments

144.2 KB · Views: 79
gõ 2 vế nhưng có khoảng cách trắng nhé caodat

Mấy bác cho e hỏi. Mấy bác dùng gì để startwork nhanh vậy. E sài auto click nhiều lúc cả tiếng mới vào đc ấy chứ

Chỉ e cách login nhanh với. e dùng auto click mà cả tiếng may ra vào đc ấy chứ. Mấy cái bày e cách auto login bằng imacros ở ff với. auto thì ko làm mấy cái khác đc. ngồi xem phim đc thôi

Ai cần acc ggs k mình cho mượn này.,

cái nào là chữ o cái nào là số vậy mn

Attachments

13.4 KB · Views: 63
o va 0 duoc hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member