[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Ai cho mình hỏi với, việc là mình có acc Night gõ được 2 tuần mỗi ngày đều đều 6k code/4h đang ở lv gold mà tự nhiên hôm nay nó tụt xuống silver làm mình nản quá. Mình gõ đúng hoa, thường, ký tự đặc biệt lun. Có ai biết nguyên nhân sao hem cho mình xin tí ý kiến, gõ tiếp nó có lên lại ko?

t7, cn nó có pay hả b?
Mình cũng mới làm dự án này nên cũng ko rành, theo như #1 thì chỉ thanh toán từ thứ 2-6.Mình đặt lệnh rạng sáng thứ 6, hôm nay cũng chưa pay, chắc là thứ 7, chủ nhật ko thanh toán rồi

Mình cũng mới làm dự án này nên cũng ko rành, theo như #1 thì chỉ thanh toán từ thứ 2-6.Mình đặt lệnh rạng sáng thứ 6, hôm nay cũng chưa pay, chắc là thứ 7, chủ nhật ko thanh toán rồi
Tí nó pay giờ đó mà. Cách 1 ngày pay 1 lần. Kể cả t7, cn pay hêt.

Ai cho mình hỏi với, việc là mình có acc Night gõ được 2 tuần mỗi ngày đều đều 6k code/4h đang ở lv gold mà tự nhiên hôm nay nó tụt xuống silver làm mình nản quá. Mình gõ đúng hoa, thường, ký tự đặc biệt lun. Có ai biết nguyên nhân sao hem cho mình xin tí ý kiến, gõ tiếp nó có lên lại ko?
Nhiều khi bạn tưởng gõ đúng nhưng thực chất là sai đó. Gõ đúng thì tự khắc nó lên lv lại thôi

mình cũng nhận đc rồi :D tại hồi trc làm nó, lúc nào cũng đc pay đều hết, kỳ thấy hok bik sao bị rới lại :D
2 ngày pay 1 lần, là 72h đó pác.
p/s : chuyển qua đánh đêm,ai có nhả hứng thì mình cho mướn.
5$/1 tháng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,943
171,986
Latest member
SolAutobot

Most viewed of week

Most discussed of week