[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
hi hi pro thạch thảo mới khoe tay đó thôi :D:D:D
Ui, tay thì ai mà ko có chứ, khoe tay làm gì cơ? :confused::confused::confused:
Thấy cậu nói ngắm cái bàn tay ở code đó nên mình post cho xem tấm chụp đánh đàn chứ có khoe gì đâu? Là giỡn chơi xíu cho đỡ tự kỷ thôi mà :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Mà thachthao ko phải pro, đừng gọi vậy ngại quá,:oops::oops::oops:
Ngủ ngon nhé cả nhà, :):):)

Ui, tay thì ai mà ko có chứ, khoe tay làm gì cơ? :confused::confused::confused:
Thấy cậu nói ngắm cái bàn tay ở code đó nên mình post cho xem tấm chụp đánh đàn chứ có khoe gì đâu? Là giỡn chơi xíu cho đỡ tự kỷ thôi mà :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Mà thachthao ko phải pro, đừng gọi vậy ngại quá,:oops::oops::oops:
Ngủ ngon nhé cả nhà, :):):)
:D

Cái Lucky captcha bá đạo, Cái vùng khoanh màu đỏ là do mình giữ chuột kéo ra từ cái hình đen sì chứ ko là phải unsolvable rồi. Lúc nó hiện ra lucky captcha rõ ràng là thấy có chữ, mình vừa ấn space 1 cái mất chữ luôn, dạng captcha bẫy chăng? mọi người có ai dính phải ko?

Cái Lucky captcha bá đạo, Cái vùng khoanh màu đỏ là do mình giữ chuột kéo ra từ cái hình đen sì chứ ko là phải unsolvable rồi. Lúc nó hiện ra lucky captcha rõ ràng là thấy có chữ, mình vừa ấn space 1 cái mất chữ luôn, dạng captcha bẫy chăng? mọi người có ai dính phải ko?

View attachment 34333
trước mình cũng gõ gg nhưng chưa gặp cái lucky captcha nào như thế này :confused:

Please wait while we are searching a CAPTCHA test for you...
bệnh này là bệnh gì và thuốc dành cho nó ????
em là newbie mong các bác chỉ bảo:confused:

hiện tại mình có 1 ggs day mail yahoo còn zin 100%, do lúc dk là yahoo.com nhưng mail là yahoo.com.vn nên phải hủy đi đăng ký lại, khi đăng ký lại không có câu hỏi bảo mật, bạn nào có nhu cầu thì pm mình nhé.

Last edited:
2014-08-09

mấy bác cho hỏi số khoanh tròn là số 1 hay số 7 vây? em đang phân vân quá

Tối này đột nhiên ggs hk over lun. AE tranh thủ vào làm đi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week