[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Haizzzzzzzzzzzz
Cơ khổ cho mấy đứa nhỏ bây giờ, lập với chả trình, khi nó là văn bản, khi nó là phép toán ... mới chết chứ. Dấu "gạch ngang" or "dấu trừ" cũng giống như cái quần vậy: khi 2 cái ống nó dài tới mắt cá chân thì nó là "quần dài", khi nó bị cắt 2 cái ống ngắn đi thậm chí là ngắn sát háng thì nó là "quần ngắn". Chứ gì đâu mà "gạch ngang với dấu trừ" cơ khổ thế.
Còn phép toán muốn gõ ra kết quả thì gõ, muốn gõ y chang như vậy thì gõ

Last edited:
conrfim từ hôm qua mà chưa thấy tiền về :(

Mọi ng cho hỏi, làm sao để lên đc GOLD vậy, mình đánh trên 3k rồi mà vẫn chưa thấy lên, Hay là còn yếu tố khác nữa

Haizzzzzzzzzzzz
Cơ khổ cho mấy đứa nhỏ bây giờ, lập với chả trình, khi nó là văn bản, khi nó là phép toán ... mới chết chứ. Dấu "gạch ngang" or "dấu trừ" cũng giống như cái quần vậy: khi 2 cái ống nó dài tới mắt cá chân thì nó là "quần dài", khi nó bị cắt 2 cái ống ngắn đi thậm chí là ngắn sát háng thì nó là "quần ngắn". Chứ gì đâu mà "gạch ngang với dấu trừ" cơ khổ thế.
Còn phép toán muốn gõ ra kết quả thì gõ, muốn gõ y chang như vậy thì gõ
còn phép toán âm thì sao bà chị ?

GGS load tốt hk các bác?o_O

Mọi ng cho hỏi, làm sao để lên đc GOLD vậy, mình đánh trên 3k rồi mà vẫn chưa thấy lên, Hay là còn yếu tố khác nữa
3k mà chưa lên GOLD thì nên xem lại code bạn gõ đi , mình thấy Gold rất là dể lên . Bạn chắt mới vào nghề nên thấy gì cũng thấy khó , cố gắng gõ tập trung và phân biệt hoa thường thi sẽ lên thôi .

Last edited:
Your balance: USD -0.0086 (paid USD 108.56)
CAPTCHAs solved: 171011
Your level: Ruby

Your personal bonus: 3%

Ai cho em nó cái giá? Được là cho đi, ko nhanh lại rớt.

Có bạn nào rảnh tk night không sài tới thì cho mình một cái hay cho mượn được không :( Không thì thuê cũng được !!!!! Chả là mình có chị gõ cho group fasttyper mà dạo này fast it ra cap buổi sáng quá nên muốn sang ggs làm :) . Có bạn nào đồng ý thì inbox mình được hem :please:
cần thì pm cho mình. mình cho mượn 2 cái. muốn có acc ngày cũng pm mình. mình cho mượn luôn

Có bạn nào rảnh tk night không sài tới thì cho mình một cái hay cho mượn được không :( Không thì thuê cũng được !!!!! Chả là mình có chị gõ cho group fasttyper mà dạo này fast it ra cap buổi sáng quá nên muốn sang ggs làm :) . Có bạn nào đồng ý thì inbox mình được hem :please:

Mình còn 1 acc night GOLD này bạn. Bạn pm mình nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week