[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
ở trang 1 cũng đã nói, vui lòng đọc kỹ trước khi hỏi
tại sao ng ta ghét newbie là vậy đó, thông tin thì đầy đủ hết rồi mà ko chịu xem cứ hỏi vớ vẩn =))
Riết mà nhiều câu hỏi thế cuối cùng k 1 ai vào topic này trả lời nữa đâu, hỏi cái gì thiết thực hoặc chưa có thì hỏi
đọc dòng trên mà buồn quá vì mình cũng là newbie :d ai mà chả từng 1 lần là newbie hả bạn, có gì mà ghét vì đâu phải newbie nào cũng vậy.

Lỗi này là sao mn, mới chơi nên không biết, thử cả acc day lẫn acc night vẫn vậy, hay là do máy :(
ông dùng gg chrome hay j ?

tại sao ng ta ghét newbie là vậy đó, thông tin thì đầy đủ hết rồi mà ko chịu xem cứ hỏi vớ vẩn =))
Riết mà nhiều câu hỏi thế cuối cùng k 1 ai vào topic này trả lời nữa đâu, hỏi cái gì thiết thực hoặc chưa có thì hỏi
nếu bạn k trả lời thì nguoi khac tra lời. nguoi ta tìm k dc nên mới hỏi, làm gì nặng lời vậy bạn, newbie thì tớ cũng là newbie đây

làm gì phải ghét newbie mấy bác ==! Ai cũng từng là newbie thôi, bác nào là newbie pm yh: rainbow_forlove_213 mình hướng dẫn cho, biết được gì sẽ hướng dẫn cái đấy giúp đỡ nhau thôi mọi người ạ

vodanhlata said:

đọc dòng trên mà buồn quá vì mình cũng là newbie :d ai mà chả từng 1 lần là newbie hả bạn, có gì mà ghét vì đâu phải newbie nào cũng vậy.

đúng rồi, k bít thì hỏi, miễn sao trong nội đung tôpic là dc mà. có khi newbie còn k biết đến #1 là gì đâu, thông cảm cho họ síu

có bác nào bị trường hợp giống mình không:
đang gõ ,gõ nhầm bấm Backspace thì captcha lucky xuất hiện,thế là bị out ra,
ai biết cách khắc phục sự cố này không ?

Tớ cũng thế, cực chẳng đã mới hỏi, toàn tự mò nên lên đây cũng chẳng thích newbie, toàn đợi đút cho ăn.
thắc mắc mới hỏi thui :D không thích có thể cho qua , 4rum lập ra để trao đổi nói thật chứ 192 mấy trang liệu có ai đủ kiên nhẫn ngồi dò từng bài không :D

Stop nào, ai làm ggs thì quay lại chủ đề chính đi, ai cảm thấy ý kiến của mình k đc mọi người tán thành thì out qua topic khác, xong

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,402
172,490
Latest member
quy3979

Most discussed of week

Most discussed of week