[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.

nhat4291

Hero
Verified
Reactions
308
MR
0.011
Chat with me via Skype
vấn đề backspace đã có 1 bác share rồi mà, mở trình duyệt lên thì nên mở 2 tab, 1 tab goget còn 1 tab để không đó , lucky captcha ấn xóa sẽ ko bị quay lại trang nữa.
Còn việc tắt volume tiếng con voi thì vào phần volume bật thêm propertie trong phần mở rộng check mute cái system volume đi là được

ko tìm thấy bài share :(.

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000
Chuyện nút back thì chỉ cần dùng Chrome là ok không bị nữa, không cần mở tab thêm gì hết. Trước mình dùng firefox hay dính nhưng từ khi chuyển qua Chrome là thoát hẳn, hơn nữa mình đã test thử Chrome load nhanh hơn firefox 1 chút, ngay cả khi bấm vào overload thì Chrome hiện nhanh hơn Firefox -> có lợi hơn khi làm việc.

Mà hôm nay chủ nhật sao gogetsome nó chưa reset vậy nhỉ? Giờ mình làm tiếp thì nó vẫn tính số tiền vào tuần trước hay là tuần mới vậy mọi ng?

woonline

Junior
Verified
Reactions
414
MR
0.009
$100.00
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Chuyện nút back thì chỉ cần dùng Chrome là ok không bị nữa, không cần mở tab thêm gì hết. Trước mình dùng firefox hay dính nhưng từ khi chuyển qua Chrome là thoát hẳn, hơn nữa mình đã test thử Chrome load nhanh hơn firefox 1 chút, ngay cả khi bấm vào overload thì Chrome hiện nhanh hơn Firefox -> có lợi hơn khi làm việc.

Mà hôm nay chủ nhật sao gogetsome nó chưa reset vậy nhỉ? Giờ mình làm tiếp thì nó vẫn tính số tiền vào tuần trước hay là tuần mới vậy mọi ng?
Nó reset 2 ngày 1 lần, nó sẽ tính $ đến thời điểm nó reset, nó sẽ reset hết tất cả về 0 lúc nó reset

HotGetsome

Junior
Reactions
79
MR
0.047
Vâng, sau hơn nửa năm thì cuối cùng cũng đã đạt đc mốc 1 triệu captcha

Reactions
1,761
MR
0.002
tui đang thắc mắc sao solved 1000000 code mà chỉ đc 3.6674, vậy thì 1 triệu code này gõ rate bao nhiu vậy???vậy thì 1 code chỉ có giá 0.0000036674$ thôi á :m000:
Acc con đc tạo thì phần PAID luôn là 0.00$ nhé, bạn ấy LV Diamond ai cũng biết chỉ có các bạn mới vào là ko biết thôi. Các bạn chắc gõ acc solo nên ko biết rồi, có để ý thấy 4% BONUS ko? Nếu các bạn k có thì tự hiểu :binhsua146:. Hiện mình đang còn nhiều acc ggs ai cần làm việc thật sự thì pm yahoo nhé. dtmmo là bạn admin bên danhchu.com, bạn ấy còn acc đó ai cần pm nhanh nha.

cambinh321

Junior
Reactions
13
MR
0.001
Acc con đc tạo thì phần PAID luôn là 0.00$ nhé, bạn ấy LV Diamond ai cũng biết chỉ có các bạn mới vào là ko biết thôi. Các bạn chắc gõ acc solo nên ko biết rồi, có để ý thấy 4% BONUS ko? Nếu các bạn k có thì tự hiểu :binhsua146:. Hiện mình đang còn nhiều acc ggs ai cần làm việc thật sự thì pm yahoo nhé. dtmmo là bạn admin bên danhchu.com, bạn ấy còn acc đó ai cần pm nhanh nha.
yahoo là gì vậy bạn??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,802
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week