[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Lâu lâu mới vào 4rum, dạo này GGS có vẻ load tốt ghê, anh em đua nhau lên level ầm ầm. Chẳng bù cho ta gần 4 tháng rồi mà vẫn giữ nguyên level :binhsua25:

Các bạn cho mình hỏi mình đang làm GG day, gõ tốt mỗi ngày được tầm 2000-3000 code, gõ chính xác, nhưng nếu không viết hoa thì có thể lên được Emeral và Ruby không? Mình nghe bảo nếu không gõ phân biệt hoa thường thì chỉ mãi mãi đứng ở Gold thôi. Bạn nào có kinh nghiệm rồi giải đáp giúp mình với :binhsua20:

Các bạn cho mình hỏi mình đang làm GG day, gõ tốt mỗi ngày được tầm 2000-3000 code, gõ chính xác, nhưng nếu không viết hoa thì có thể lên được Emeral và Ruby không? Mình nghe bảo nếu không gõ phân biệt hoa thường thì chỉ mãi mãi đứng ở Gold thôi. Bạn nào có kinh nghiệm rồi giải đáp giúp mình với :binhsua20:

phải phân biệt hoa thường nữa thì mới lên level được nhé cậu :binhsua25:

up cần acc làm việc gấp,ai có share lại 1 acc làm việc với ba kon ơi,thanks nhiều,5$/acc gd nha ba kon

Silver hay Ruby gì mà ko giống nhau hả bác :binhsua20:
Ruby sẽ không bao giờ over load, mình có thể giúp các bạn lên level ruby, với những acc mới gõ từ < 5000 code trở lại. Nhưng lên được ruby nhưng để giữ nó rất khó, ai muốn lên ruby thì pm yahoo, trả thù lao thỏa đáng sẽ cày giúp :)

cần acc làm việc gấp,ai có dư k xài bán mình 1 acc làm việc với nha,thanks all

có được cái soft mà tạch thì phê bít chừng nào :(

Các thánh cho em hỏi hình này là gõ cái gì :m122:

Attachments

69.7 KB · Views: 92
Hôm qua cúp điện cả ngày ko thanh toán được cho mem,admin bên danhchu.com đang có công việc bận nên sẽ ít online nhưng vẫn thanh toán đúng ngày nha các bạn. Mình thôg báo giúp thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,135
172,184
Latest member
vankhanh560

Most viewed of week

Most discussed of week