[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
sáng nay có ai log vào ggs đc ko vậy... sao log vào nó báo lỗi sai ID + PW hoài vậy??? đêm qua còn làm đc mà @@

sáng nay có ai log vào ggs đc ko vậy... sao log vào nó báo lỗi sai ID + PW hoài vậy??? đêm qua còn làm đc mà @@
bị keylog rồi :|
reset pass đi :binhsua153:

đã pm bác thớt mà lấy lại đc rùi. sợ ghê gúm, tưởng như bị giống dự án trước mất tiền thì khổ @@
dự án này muốn rút tiền cũng phải có confirm từ mail đăng ký mà,có lấy được pass cũng chả sợ mất tiền,chỉ sợ nó phá ID thôi :binhsua159:

mia nó hết mega bây giờ tới Getsome bị phá hoại.
SÁng nay 1 đống mem hỏi vì sao k đăng nhập được. kiểm tra thấy toàn bộ acc bị chang pass.

Tớ biết thằng nào, tớ chém chết mịa nó. :binhsua33::binhsua33::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122:

Xin lỗi nha sáng nay vào test thử xem change được ko ai ngờ change được!

muốn đổi thì đổi 1 acc, và tự lấy acc mình làm ví dụ, đừng qua quá nhóm khác nha bác.

thế mà e pm a kêu a bị mất pass thì a lại kêu e tự ý đổi. rồi lấy lý do đổi wmz của mấy cái acc e không làm cả hơn 6 tháng r ra để đuổi. kêu nói lý thì out + chặn nick yahoo k cho nc. Chả giống người lớn tẹo nào [caimon2011_10] nha a

- - - Updated - - -

6 tuần chứ. e ghi lộn nha a

thế mà e pm a kêu a bị mất pass thì a lại kêu e tự ý đổi. rồi lấy lý do đổi wmz của mấy cái acc e không làm cả hơn 6 tháng r ra để đuổi. kêu nói lý thì out + chặn nick yahoo k cho nc. Chả giống người lớn tẹo nào [caimon2011_10] nha a

- - - Updated - - -

vãi cậu, nếu muốn chứng cứ sẽ show cho cậu, acc kolo đã cấp cho cậu, đến ngày tổng kết log vào thấy Wmz bị đổi, chẳng lẽ tớ lại tự đi đổi của người khác àh ?

Getsome thì cả 2 tuần không làm việc và còn đổi pass, acc cấp cho cậu vậy cậu thử nghĩ xem ai đã làm ???

vãi cậu, nếu muốn chứng cứ sẽ show cho cậu, acc kolo đã cấp cho cậu, đến ngày tổng kết log vào thấy Wmz bị đổi, chẳng lẽ tớ lại tự đi đổi của người khác àh ?

Getsome thì cả 2 tuần không làm việc và còn đổi pass, acc cấp cho cậu vậy cậu thử nghĩ xem ai đã làm ???
kolo bị đổi khi nào. nếu bị đổi liền thì bạn phải kích mình ngay từ đầu chứ không tự dưng cho mình là ggs 4 5 tuần chi. với lại như lời bạn nói mình không làm 2 tuần thì sao bảng tổng kết tuần 74 lại có tên mình + thanh toán. tuần 75 mình làm dc thứ 4 5 6 đc 0.4$ từ hôm đó đến sáng t3 tuần sau mình vô không đc pm hỏi bạn thì bạn kêu mình đổi pass rồi kêu đổi wmz kolo . [ mình thắc mắc là sao bạn không đuổi mình ngay nếu mình đổi wmz kolo đi mà 4 hay 5 tuần sau mới đuổi ]

kolo bị đổi khi nào. nếu bị đổi liền thì bạn phải kích mình ngay từ đầu chứ không tự dưng cho mình là ggs 4 5 tuần chi. với lại như lời bạn nói mình không làm 2 tuần thì sao bảng tổng kết tuần 74 lại có tên mình + thanh toán. tuần 75 mình làm dc thứ 4 5 6 đc 0.4$ từ hôm đó đến sáng t3 tuần sau mình vô không đc pm hỏi bạn thì bạn kêu mình đổi pass rồi kêu đổi wmz kolo . [ mình thắc mắc là sao bạn không đuổi mình ngay nếu mình đổi wmz kolo đi mà 4 hay 5 tuần sau mới đuổi ]

vì những tuần đầu mình kiểm tra không bị, nhưng sau 2 - 3 tuần làm việc, mình lại thấy kolo bị change Wmz.

ok ! tớ không war với cậu. cậu qua nhóm khác làm việc đi !

- - - Updated - - -

Họ quyết định làm ăn lớn, dám đứng ra tuyển member và tồn tại cũng được vài tháng rùi, đang mạnh không lẽ họ đi change mật khẩu và ví để ăn mấy $ của 1 thành viên/vài trăm thành viên hay sao hả cậu? Tớ nghĩ bác nguyenduong90 không bao giờ làm thế đâu. Còn vấn đề bị lộ mật khẩu thì nó là chuyện thường ngày ở huyện thui mà cậu. Ngay cả LR bảo mật như thế còn bị hack mà.
Bạn không có lỗi, bác Nguyenduong90 không có lỗi. Chỉ là một sự hiểu lầm thui.

Họ quyết định làm ăn lớn, dám đứng ra tuyển member và tồn tại cũng được vài tháng rùi, đang mạnh không lẽ họ đi change mật khẩu và ví để ăn mấy $ của 1 thành viên/vài trăm thành viên hay sao hả cậu? Tớ nghĩ bác nguyenduong90 không bao giờ làm thế đâu. Còn vấn đề bị lộ mật khẩu thì nó là chuyện thường ngày ở huyện thui mà cậu. Ngay cả LR bảo mật như thế còn bị hack mà.
Bạn không có lỗi, bác Nguyenduong90 không có lỗi. Chỉ là một sự hiểu lầm thui.

cám ơn bạn. mình cũng không hề nghĩ là a ấy scam hay gì cả. mình chỉ muốn nói cho rõ việc này, lấy lại danh dự của mình và mong a ấy nói chuyên nhiều hơn để lấy được thông tin trước rồi hãy phán tội người khác thôi [tránh sự hiểu nhầm giống mình rồi mất lòng vs mấy mem khác trong nhóm thôi].

nói chung trước khi nói chuyện với ai đó thì hãy chắc chắn là mình đã tìm hiểu kĩ... theo mình nghĩ bác nguyenduong90 làm ăn uy tín. Bác ãy chả cần phải change WMZ của cậu làm gì. mình 1 tuần làm trên 10$ nếu bác ấy có ý định thì đã làm từ lâu với mình rồi. nếu mình có nói gì sai thì bỏ wa nhé !!!

nói chung trước khi nói chuyện với ai đó thì hãy chắc chắn là mình đã tìm hiểu kĩ... theo mình nghĩ bác nguyenduong90 làm ăn uy tín. Bác ãy chả cần phải change WMZ của cậu làm gì. mình 1 tuần làm trên 10$ nếu bác ấy có ý định thì đã làm từ lâu với mình rồi. nếu mình có nói gì sai thì bỏ wa nhé !!!

hi. mình đâu có ý đó đâu. mình chỉ kêu a ấy tìm hiểu kĩ nguyên nhân rồi hãy phán tội người khác thôi. chứ không hề nói là a ấy lấy này nọ của mình hay scam gì hết mà. không hề có một lời nào nha bạn. Mình chỉ muốn lấy lại DANH Dự thôi mà. Chúc bạn làm việc tốt nha.^.^

làm sao để lên được emerald vậy, giúp mình với! 35k code rồi

Theo kinh nghiệm của mấy pro đi trước thì gõ hạn chế tạm dừng công việc nhiều ,tránh để time out vì gõ 2 acc back về trang chủ , lỗi này phạt rất nặng !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,440
172,444
Latest member
cobemainu

Most viewed of week

Most discussed of week