• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
:binhsua03:xin admin gỡ banned được rồi ! keke thank admin gogetsome.net

Ai cho em cái email của admin gogetsome được không

mong dự án này cho reg lại để làm, thấy hay hơn vì đánh dc cả ban ngày khỏi phải xoắn thức khuya

- - - Updated - - -

load chậm kinh người, k hiểu tại sao luôn @@

E sao bạn reg được thế, Mình reg ko dc
CÓ gì chỉ cho mình với

gogetsome có cung cấp id night worker rate cao hơn id ngày
Hello.

I am glad to tell you that we make new type of workers - night workers. You can create night workers in your panel.
Night wroker can work only 5 hours a day - from 18:00 to 23:00 UTC time
Night worker have 15% personal bonus and his max bonus is 40% (instead of 30% commonly)
Exception is luck captchas - lucky captcha bonus is still 100%

GoGetSome support.

Captcha gogetsome Level ????

(lập topic ở đây đúng ko nhỉ mod tha mình 1 cái tại cũng là thắc mắc chung cho anh em làm dự án này)
Hiện tại mình và cùng 1 số anh em làm gogetsome cũng đã đc kha khá , nhưng quy luật của nó hình như không thấy chính xác như mọi người nói không biết phải Chuẩn cách làm việc của nó là như thế nào vậy trời....
- Có người thì nói tất cả các captcha của nó gõ bình thường hết được vì admin chấp nhận chỉ cần captcha LuKy của nó gỏ phân biệt là được ( cách này đã test nhưng vài chục K captcha rồi vẫn gold là gold :binhsua10:)
-Có người thì nói gỏ phân biệt hoa thường và ký tự đặt biệt từ đầu đến cuối kể cả luky hoặc ko fai luky cũng phân biệt

Vậy bác nào đã nói chuyện với Admin hay đã làm mà giữ đc và lên LV của nó đều đều thì nói cho anh e biết với cần phải làm gì để đạt đc hiệu quả đây giúp anh em trong from kiếm tiền nhanh hơn khi lên lv của nó
Chuẩn Của Nó Là Như Thế Nào Vậy ?????

còn của mình thì như thế này yêu cầu vào mấy hôm trước qua hôm sao login vào acc thì nó đã complete rồi nhưng check tài khoản WMZ thì chưa thấy như hình dưới vậy nó đã pay hay là chưa pay vậy

câu hỏi hay up giúp thớt :D

có bác nào làm việc cho alilas lên kim cương rồi, pm hỏi là chính xác nhất :binhsua11:

còn của mình thì như thế này yêu cầu vào mấy hôm trước qua hôm sao login vào acc thì nó đã complete rồi nhưng check tài khoản WMZ thì chưa thấy như hình dưới vậy nó đã pay hay là chưa pay vậy
View attachment 22435
paid rồi đó cậu ũa mà sao cậu kêu nó paid PP tiền thấp mà nó vẫn paid dc hay vậy nghe đâu 30$ mới paid 1 lần mà

- - - Updated - - -

có bác nào làm việc cho alilas lên kim cương rồi, pm hỏi là chính xác nhất :binhsua11:
bây giờ cứ úp xem pro nào khẳng định chính xác giúp anh em mình làm hịu quả xíu chứ thế này chắc chết , bác nào Kim Cương help me với

bác Phát chia sẽ vài kinh nghiệm cho anh em đi.

nhanh tay tạo Id đi các Pro. nó cho đăng ký tiếp kỳ. bonus của acc = 15%

bác Phát chia sẽ vài kinh nghiệm cho anh em đi.
~~! đang kẹt đây nè hix , ông biết thì chỉ anh em VN kiếm tiền với thằng này với
Ai biết thì chỉ anh em với rút tiền bọn nước ngoài chứ để anh em cap cap cap với cái rate 0.55 này riết sao chịu nỗi :binhsua04:

allias bảo phân biệt hoa thường + gõ kí tự :binhsua16:

nó up server lên rùi kìa. Getsome Worker Night. chỉ cho làm việc từ 18h-23h/ngày.
Bonus = 15%

Nhanh chân đăng ký đi.

Pm mình sẽ cấp ID cho các bạn.

Y!M: Viec_lam365
Website: captcha365.net

Nhanh chân nào các bạn ! :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads