[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Tình hình là lúc nó lên cục xanh lúc nó xuống Gold, chắc đánh thêm ngày nữa nghĩ tết!!
Nghỉ tết sớm thế bạn :binhsua02: mới có 20 thôi mà :D

Ko ai có acc à? a

ờ bạn ơi, trả lại acc bankphat, qua tết tui đi làm rồi cũng ko rãnh rồi cạp nữa, với thằng này rate 0.55$ đánh kiểu này ko đủ ăn

Tình hình là lúc nó lên cục xanh lúc nó xuống Gold, chắc đánh thêm ngày nữa nghĩ tết!!

ôi vãi thế cơ à... Chứng tỏ lên emeral đã khó, giữ dc emerald còn khó hơn =))... Acc emerald của bác là acc trước bác khoe nó 30k là lên emerald luôn đó hả... Bác gõ kiểu gì, có phân biệt hoa thường? kí tự đặc biệt hok mà lên đúng hạn thế...

bị baned do đâu
do gõ sai nhiều vãi :binhsua10:

Uk mình cũng ko hiểu nổi nó nữa hôm bữa đánh đúng 30k thì nó lên hồi nãy đánh 60k thì thấy nó đổi màu tưởng lên Ruby ai dè xuống Gold :(

Định làm mà nghe tình hình này chắc nghỉ quá

vãi quá ! có 1 đứa làm getsome của mình bị ban luôn acc. chắc nó cố ý phá mình. hix hix công sức tạo acc khó mà còn bị phá nữa.

code ngắn thật lại load ổn nữa pay thì khỏi chê
cố gắn cày tết thôi :binhsua06:

có bác nào có acc ko? pm đâu cũng ko thấy rep

haizz lại 1 acc nữa ra đi. ở đời thạch sanh thì ít Lý Thông thì nhiều,

Vãi đứa nào phá ông ! :binhsua122:

đây ! acc của mình bị ban đây. các pro xem mà rút kinh nghiệm khi tuyển ref nha ! toàn là Lý Thông 1 bọn. bác Bankphat cũng đã bị 1 lần. bác Alias bị 2 acc rồi.

hy vọng nó baned nhiều nhiều để goget mở lại reg nào :binhsua07:

hy vọng nó baned nhiều nhiều để goget mở lại reg nào :binhsua07:

Chắc cậu này cũng là 1 trong những người đi phá đây. vãi câu nói này của cậu.

- - - Updated - - -

cậu yên tâm. gogetsome không mở lại nữa đâu. đừng mơ tưởng nha bồ.

Chắc cậu này cũng là 1 trong những người đi phá đây. vãi câu nói này của cậu.

- - - Updated - - -

cậu yên tâm. gogetsome không mở lại nữa đâu. đừng mơ tưởng nha bồ.
PM bác xin acc mà ko thấy rep, híc.

các cậu ơi giúp mình với , gõ 15k code rồi mà vẫn ở bronze mình cam đaon là gõ theo rule woo (hok phân biet hoa thường,hok kí tự đặc biệt) và đã thử rõ theo rule của bankphat ( hok phân biệt hoa thường , gõ kí tự đặc biệt ) :binhsua04:

thế này thì chết mất :((

có phân biệt hoa thường với kí tự đặc biệt

các cậu ơi giúp mình với , gõ 15k code rồi mà vẫn ở bronze mình cam đaon là gõ theo rule woo (hok phân biet hoa thường,hok kí tự đặc biệt) và đã thử rõ theo rule của bankphat ( hok phân biệt hoa thường , gõ kí tự đặc biệt ) :binhsua04:

thế này thì chết mất :((
chung cảnh ngộ với đồng chí
510f42604aea502886a701f06e668afe_53028933.untitled.bmp

pro nào có kn hướng dẫn mình thêm với :(

pro nào có kn hướng dẫn mình thêm với :(

dự là acc của bạn lên 30k code vẫn ko lên nổi gold đâu, nên gõ phân biệt hoa thường + ký tự đặc biệt, hoặc ít nhất là phải gõ ký tự đặc biệt (gõ theo cái này có lên đc level Emerald ko là cả 1 vấn đề), code lucky thì gõ phân biệt + ký tự không sót dấu chấm dấu phẩy là ok :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,554
170,644
Latest member
csnz
Back
Top Bottom