[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Trưa nay tiền về tiếp nhe ae. GGS bắt đầu thanh toán bình thường trở lại

mình gõ mega load chậm quá dc 0.5$/h thôi bác có cái nào 1$/h ko cho em tham gia với ,gõ dc hơn 2 tháng rồi
Tưởng bạn dân HYIP cũng lao vào cap ah :)

Gmail ko nhận đc mail confirm tiền của ggs, mail reset password cũng không được. Có bác nào biết chỉ giúp mình với, tks

Mình reset password vẫn ko thấy gửi về, dù là pass đã được đổi
bác mở thư confirm cũ lúc trước nó gửi bác reply nó cái rồi vào ggs gửi reset pass.lúc trước mình bị cái hotmail cũng k nhận dc thư giống bác làm cách đó thì được bác thử xem

bác mở thư confirm cũ lúc trước nó gửi bác reply nó cái rồi vào ggs gửi reset pass.lúc trước mình bị cái hotmail cũng k nhận dc thư giống bác làm cách đó thì được bác thử xem
recovery pass hay đổi pass vậy? nếu recovery pass thì bạn thử request lại xem có được không? GGS nhiều lúc phải request tới vài lần mới được :)

bùn quá mình bấm 350k rồi mà chưa 1 lần ruby ngày bấm ~5k . Ai có bí quyết hay quyến cáo gì chỉ mình với
thanks nhiều

bùn quá mình bấm 350k rồi mà chưa 1 lần ruby ngày bấm ~5k . Ai có bí quyết hay quyến cáo gì chỉ mình với
thanks nhiều
cứ gõ chính xác 100% là lên hết :). Nếu không thì khiếu nại lên admin xem sao :). Neu ai mà cũng như bạn thì chắc GGS toàn acc ruby trở lên, đây là cạnh tranh ngoài số lượng code thì cũng phải đảm bảo tỷ lệ chính xác cao.

@xuannam0202
Bác Nam còn dự án gõ Captcha nào ko inbox e làm với!
thank bác
hi bạn, bjo thì cũng chi quanh đi quẩn lại vơi ct typers và kolo thôi, tuy kiếm ít tiền nhưng load cũng ổn định và pay đều. định qua pix thấy các pro kêu quá trời nên lại thôi, chiến FT thì nó lâu thanh toán lương qua nên nản, mega,ql hay 2captcha thì ko xet :)

cho mình hỏi mình có 1acc lỡ pay vào webmoney bị block nên nó ko pay được. Cứ để là approved hoài. Giờ pay lại vào webmoney khác thì cũng không được. Bạn nào biết chỉ giúp với.

cho mình hỏi mình có 1acc lỡ pay vào webmoney bị block nên nó ko pay được. Cứ để là approved hoài. Giờ pay lại vào webmoney khác thì cũng không được. Bạn nào biết chỉ giúp với.
Gửi ticket cho nó xin đổi acc nhận payment khác xem có được không bạn nhé.

Gửi ticket cho nó xin đổi acc nhận payment khác xem có được không bạn nhé.
Hix. Gửi 3 ngày nay rùi mà không thấy trả lời gì hết. Giờ acc webmoney đã được khôi phục. Nhưng cũng không thấy pay

Last edited:
thằng này dạo này vãi thật vừa chuyển sang giờ làm đêm bấm vào 1 cái đã báo quá tải, mới chuyển qua giờ bắt đầu làm đêm chưa đc 5s đã vào vậy mà quá tải đc
sorry the system is overloaded you could not start work now please try again later

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week