• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
đã ai nhận đuợc $ chua vậy

mình chưa nhận được

Cần tuyển một vài PRO ( có kinh nghiệm captcha các dự án GGS, CT, QLink, PIX... hơn 2 tháng ) . Chi tiết vui lòng INBOX nhé ! Newbie nếu có thiện chí có thể nhận luôn.
mình gõ mega load chậm quá dc 0.5$/h thôi bác có cái nào 1$/h ko cho em tham gia với ,gõ dc hơn 2 tháng rồi

bưc mình ggs ghê làm bao lâu nay chậm paid 4 5 ngày thì đã từng xãy ra rồi nay chậm từ hôm mùng 1 đến tận hôm nay
2016-05-01 approved từ hôm qua mà vẫn chưa thấy $ đâu acc chính còn kẹt 56$ giờ chán chẳng buồn làm

đúng là lần này chờ pay có hơi lâu hơn mọi khi 1 chút,nhưng mình thấy tốt nhất cứ gõ bt ,dù trong lòng có thấy nản thật, đến khi dc pay thì $ sẽ nhiều hơn mà, trừ khi mọi ng thật sự nghĩ ggs scam luôn số $ các bạn đang có & các bạn đang có suy nghĩ xác định mất luôn số $ đó ,còn ko thì cứ làm bt chờ ggs pay thôi,theo mình nghĩ thì chậm nhất là trong ngày mai ggs sẽ pay

Lần đầu tiên thấy nó pay chậm hơn 1 tuần. Hi vọng là ko scam

Lần đầu tiên thấy nó pay chậm hơn 1 tuần. Hi vọng là ko scam
cho chút lòng tin đi ,làm cũng nhiều năm rồi cũng nên tin vào độ uy tín của nó, sông có khúc người có lúc mà, có lẽ bên đó có chút trục trặc gì đó, hi vọng tai wa nạn khỏi

chắc chơi lễ to quá hết sạch $ sao ta ? :D
ý mình là nó đã cố gắng pay sớm nhất có thể cho mình ko để qua thêm ngày ,nó có thể để mai sáng mới pay mình nhưng nó lại pay trong ngày hôm nay dù rằng đã khá tối,có lẽ là đã quá giờ làm việc thông thường vì trc h chưa có tiền lệ pay vào ban đêm như thế này,đủ thấy ggs rất cố gắng giữ uy tín

cho chút lòng tin đi ,làm cũng nhiều năm rồi cũng nên tin vào độ uy tín của nó, sông có khúc người có lúc mà, có lẽ bên đó có chút trục trặc gì đó, hi vọng tai wa nạn khỏi
Mình vẫn tin nó nên vẫn làm đều đều mỗi ngày đó bạn. Nói chung tiền về rồi. He he

mình còn cả panel chưa pay.. acc lẻ thì pay :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,996
Latest member
nhattienllc
Back