[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
ngoài lề chút, bác nào biết site nào bán z ko cần xác thực tài khoản ko, gõ cap dc tầm 2-3z mà ko biết sell chỗ nào cả, giúp mình với
bạn vào santienao.com thư nhé . site uy tín đó bạn gd trong vài phup . site tự động thanh toán nên bạn yên tâm

còn bác nào gõ ggs ko điểm danh coi nào :D
hôm nay code về nhiều với dễ quá ae ạ, ruby mà lâu rồi mới kiếm đc nhiều như hôm nay

ai gõ giúp mình code này với, mình hay gõ là RIVER 6100 FOURTH 2300 , ko biết đúng ko mà gặp mấy code này ức chế quá

View attachment 72695
ai gõ giúp mình code này với, mình hay gõ là RIVER 6100 FOURTH 2300 , ko biết đúng ko mà gặp mấy code này ức chế quá
RIVER FOURTH. Code này chỉ 2 vế thôi, cách nhiều là nó tính sai đó

So với 2captcha thì có hơn gì không?

ai còn link hướng dẫn gõ code phép tính chữ hàn ko , cho xin với

mới lên ruby , ko biết ngày gõ nhiêu code để giữ level đây nhỉ

lâu lắm rồi ko vào GGS dạo này còn ra code ko anh em :D
còn 2 acc ruby lâu lắm ko vào :(

ai còn link hướng dẫn gõ code phép tính chữ hàn ko , cho xin với

mới lên ruby , ko biết ngày gõ nhiêu code để giữ level đây nhỉ
mình 2 acc ruby tầm 1tr code thời điểm trước bão load ngày gõ 5k là được rồi

mình 2 acc ruby tầm 1tr code thời điểm trước bão load ngày gõ 5k là được rồi
mấy nay mình toàn gõ đêm thấy load cũng đc bạn , trc' giờ gõ gold 1k/0.6$ nay 1k/$ sướng vl , lại log phát vào đc ngay , bạn còn link hướng dẫn gõ phép toán ( + , - , > , < ) chữ hàn ko

mấy nay mình toàn gõ đêm thấy load cũng đc bạn , trc' giờ gõ gold 1k/0.6$ nay 1k/$ sướng vl , lại log phát vào đc ngay , bạn còn link hướng dẫn gõ phép toán ( + , - , > , < ) chữ hàn ko
đêm mấy h load ổn bác

mình bị block mất gmail ggs rồi, có cách nào đổi mail dc ko ạ

có 2 link hướng dẫn gõ code biểu tượng cảm xúc của yahoo vào bị " page not found " , tiếc nhỉ
mỗi code là 15s mà sao lại để 45s nhỉ
còn code này mĩnh nghĩ gõ đc sao lại bỏ qua ta
View attachment 73682
về cơ bản cái này web nó update cũng lâu lắm rồi , cái gì mình cần biết thêm thì nghiên cứu thôi , cái gì nó sai kệ nó vậy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week