[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Uả sao lại pm mình trả lại liền hả bác ko lẽ nó vẫn nắm trong tay bác nên chỉ cần chứng minh được là bác trả lại liền hơi khó hỉu :eek:
Người ta nói là trả lại tiền, chứ ko phải trả lại liền bạn ạh :)
Giờ mua bán gì cũng ngại thật đó, haizzz
Mình gà nên trước giờ chưa dám mua nick hay Group lần nào , chỉ dám reg nick vào đợt mà tự làm thôi

Người ta nói là trả lại tiền, chứ ko phải trả lại liền bạn ạh :)
Giờ mua bán gì cũng ngại thật đó, haizzz
Mình gà nên trước giờ chưa dám mua nick hay Group lần nào , chỉ dám reg nick vào đợt mà tự làm thôi
bao giờ thì có đợt đang ký mới hả bạn :D

mình có pay qua paypal 1 lần rồi, nó chậm hơn WMZ bạn à, nhưng chắc chắn nó sẽ Pay chỉ là chậm thôi đừng lo, sao ko pay qua wmz cho nhanh, 1 ngày là có

vậy cho em hỏi tí pác
có cách nào ấn nút unsol bằng bàn phím không chứ gặp hình hư lại mò mò kiếm con chuột tốn time quá :(
Hỏi một câu mà ở gần huyền, huyền quánh cho 1 phát nằm luôn 3 ngày khỏi mần ăn gì luôn :p

P/s: đang gõ, gặp capt nào dòm ko ra, nhấn phím TAB trên bàn phím 2 cái rồi nhấn phím ENTER thay vì phải "mò" con chuột để bấm, thiệt là khổ tâm quá :(

Hỏi một câu mà ở gần huyền, huyền quánh cho 1 phát nằm luôn 3 ngày khỏi mần ăn gì luôn :p

P/s: đang gõ, gặp capt nào dòm ko ra, nhấn phím TAB trên bàn phím 2 cái rồi nhấn phím ENTER thay vì phải "mò" con chuột để bấm, thiệt là khổ tâm quá :(
cô nương bạo lực gớm , thank nhiều nhá :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,955
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week