[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
lâu lâu ông này mới post mà 1 lần post là khoe diamon trá hình :v

post nhiều thì bị bảo là khoe, lâu lâu làm phát bảo trá hình. Hài, nghĩ sao thì nghĩ, thói đời hơn người khác thì ko sao, người khác hơn thì lại xỏ xiên này nọ

post nhiều thì bị bảo là khoe, lâu lâu làm phát bảo trá hình. Hài, nghĩ sao thì nghĩ, thói đời hơn người khác thì ko sao, người khác hơn thì lại xỏ xiên này nọ
He he. Chọc vui thôi mà bác nóng tính thế :p

người chọc thui,làm gì căng vậy bạn, ai thèm ganh tỵ gì với ban đâu @_@

bữa nay vào request payout thì chả thấy mail confirm đâu ,trước giờ pay hoài chưa từng dính trường hợp này, có mỗi mình bị hay còn ai bị nữa ko?
Mình cũng bị, bạn thử gởi ticket cho nó thử xem. Dòng trên là nội dung mình gởi, dòng dưới là nó trả lời là bị lỗi ở hệ thống mail của nó, nó yêu cầu mình gởi request payment lại, và mình đã thấy mail xác nhận trong hộp thư

cac bác cho mình hỏi sao mình request từ đâu tuần tới giờ chửa thấy mail confirm?
Vào acc gửi lại lần nữa xem có về mail ko? Có lần mình gửi thanh tóan mail về mà chưa confirm đã del nhầm nên vào acc nhấn Pay lại nó lại gửi về
chứ còn ko thấy thì chắc lỗi gì, thấy bên zing,vn đang kêu ko nhận đc mail, ko biết đã khắc phục lỗi đc chưa?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,458
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week