[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.

Bạn thử vào mục spam coi có mail ko, ko thì request thêm 1lần nữa, pending là chưa click vào email, click vào rồi thì nó thành confirm >> approved >> paid !!!

không được luông bạn ơi :( mình nhấn request hoài mà vẫn vậy :( mình thữ password recovery luông mà nó cũng không gữi mail thông báo pass cho mình nữa :( hồi đó mua acc thì gữi mail thông báo pass liền mà giờ không thấy mail nào về hết

zing mail bị lỗi rồi không nhận được thư từ các mail khác :( chĩ nhận được thư cũa zing mail với nhau thôi, gữi thư thì không bị gì :( ai xài zing mail cho mình hõi có bị tình trạng giống mình không

bữa nay vào request payout thì chả thấy mail confirm đâu ,trước giờ pay hoài chưa từng dính trường hợp này, có mỗi mình bị hay còn ai bị nữa ko?

bữa nay vào request payout thì chả thấy mail confirm đâu ,trước giờ pay hoài chưa từng dính trường hợp này, có mỗi mình bị hay còn ai bị nữa ko?
mail cũa zing bị lỗi r bạn ơi :( lấy gmail hay bất cứ mail gì gữi vô không được :( chĩ zing mail là gữi với nhau là nhận được thôi hoặc zing mail gữi gmail................. là được thôi :( có ai biết cách thông báo lỗi cho tụi nó không?

bác nào cho em xin cái tool enter chuyển tap với tình hình là muốn oánh 2 acc :D

Anh em hôm nay đi bắt cá hết hay sao mà rate tự nhiên lên cao thế ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,460
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week