[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Lâu lâu chọt vào gõ, 30k500 llên ruby luôn :D Chắc tẹo lại rớt, keke
p/s: có bác nào chơi game thiên long bát bộ ko chơi chung cho vui nào
p/s: load thất thường, lúc nhanh lúc chậm

Vậy là giữ dc rồi đó. Cố gõ vài k code nữa là có ruby chơi. Thiên long bát bộ này chơi chán hồi đó toàn đi q1 q2 q3 miết, có nhiêu đó đi hoài

đêm nay lại tiếp tục vật lộn với thằng ăn cướp ruby tiếp,nãy h xuống gold 3 lần rồi,hiện tại đang là ruby

@đang chơi webgame nc ngoài , ko ham game vn

đêm nay lại tiếp tục vật lộn với thằng ăn cướp ruby tiếp,nãy h xuống gold 3 lần rồi,hiện tại đang là ruby

@đang chơi webgame nc ngoài , ko ham game vn
Vậy là vui rồi pro, mình gõ tới 48k code rồi chưa lên Ruby lần nào mà vật lộn nè, bạn bao nhiêu code rồi? :)

Để mình gắng, đang giữ nick lô tô cày nửa tháng chưa thấy lên, để gắng qua tuần xem, hơn 50k code rồi:p
Lạ quá, bạn nói 1 ngày bạn gõ 2k code đúng ko? Thế mà 50k vẫn chưa lên ruby là sao nhỉ kì cục quá :oops:
Nói thật là mình cầm cái acc mới toanh hồi bữa đăng ký gần 1 tháng nay mới đc 30k code, 1 ngày có ngày hứng thì gõ 500code, ngày vui thì gõ 2k code, ngày buồn thì gõ vài chục code rồi đi ra vậy mà đúng 30500 code là lên ruby :eek: (mình làm acc day bonus 0%) Do dạo này thích pix hơn nên làm pix lâu lâu mới chọt vào GGS chơi cho vui.
Hay là do bạn gõ ko chính xác nhỉ?

Anh em có account loto lên level RUBY post lên cho anh em thêm động lực làm việc với
Có ngay

Để mình gắng, đang giữ nick lô tô cày nửa tháng chưa thấy lên, để gắng qua tuần xem, hơn 50k code rồi:p

Gõ chánh xác thì đúng 30k là được "thăng đàng" rồi, chứ đâu mà tới 50k mà chưa lên, chắc là gõ sai nhiều quá :D

Lạ quá, bạn nói 1 ngày bạn gõ 2k code đúng ko? Thế mà 50k vẫn chưa lên ruby là sao nhỉ kì cục quá :oops:
Nói thật là mình cầm cái acc mới toanh hồi bữa đăng ký gần 1 tháng nay mới đc 30k code, 1 ngày có ngày hứng thì gõ 500code, ngày vui thì gõ 2k code, ngày buồn thì gõ vài chục code rồi đi ra vậy mà đúng 30500 code là lên ruby :eek: (mình làm acc day bonus 0%) Do dạo này thích pix hơn nên làm pix lâu lâu mới chọt vào GGS chơi cho vui.
Hay là do bạn gõ ko chính xác nhỉ?
bạn nói thật hả? bác Lunalight bảo mình phải gắng gõ 5k code 1 ngày mới lên Ruby cơ, mình gõ cũng chính xác mà, làm capt cũng hơn 2 năm rồi. hay do số xui? :(

các bạn gõ có phân biệt hoa thương không? mà thường gõ vào giờ nào thế? mình gõ thấy nó load rùa thế, liệu 2k code trong bao lâu thì được :oops:

mấy snh chi cho em xin bộ công cụ hỗ trợ vào ggs với, em vào tay 15 ngày rồi mà không được lần nào >-<

bạn nói thật hả? bác Lunalight bảo mình phải gắng gõ 5k code 1 ngày mới lên Ruby cơ, mình gõ cũng chính xác mà, làm capt cũng hơn 2 năm rồi. hay do số xui? :(
Thật mà T___T bạn ko thấy mình vừa gõ vừa chơi game TLBB đấy à (có post ảnh rồi đấy). Có lẽ là do bạn gõ sai nhiều nữa, gõ chính xác không bằng các acc ruby nên chưa cạnh tranh đc, rảnh thì post vài code lên xem bạn gõ thế nào.

các bạn gõ có phân biệt hoa thương không? mà thường gõ vào giờ nào thế? mình gõ thấy nó load rùa thế, liệu 2k code trong bao lâu thì được :oops:
Phân biệt hết để lên level. Acc day thì gõ all day, acc night thì gõ từ 12h khuya đến 7h sáng. Load thất thường lúc nhanh lúc chậm, mình gõ tầm 500 code là 20 phút nếu nhanh, 30 phút nếu load rùa.

mấy snh chi cho em xin bộ công cụ hỗ trợ vào ggs với, em vào tay 15 ngày rồi mà không được lần nào >-<
http://danhchu.com/index.php/news/Gogetsome/Tool-auto-click-ho-tro-gogetsome-khi-bi-overload-300/

rietnv

Đang buồn ngủ nhìn thấy chữ "Tiền" tỉnh cả người, mà sáng hôm nay gõ bị đá văng 2 lần liền, từ tối qua tới giờ Gold cũng chẳng bị overload, có ai vậy ko?

Thật mà T___T bạn ko thấy mình vừa gõ vừa chơi game TLBB đấy à (có post ảnh rồi đấy). Có lẽ là do bạn gõ sai nhiều nữa, gõ chính xác không bằng các acc ruby nên chưa cạnh tranh đc, rảnh thì post vài code lên xem bạn gõ thế nào.

Phân biệt hết để lên level. Acc day thì gõ all day, acc night thì gõ từ 12h khuya đến 7h sáng. Load thất thường lúc nhanh lúc chậm, mình gõ tầm 500 code là 20 phút nếu nhanh, 30 phút nếu load rùa.

http://danhchu.com/index.php/news/Gogetsome/Tool-auto-click-ho-tro-gogetsome-khi-bi-overload-300/
Trước mình gõ cũng 3005 capt lên Gold nên nghĩ gõ cũng ko tệ lắm mà đánh hoài chưa đc Ruby
từ lúc 3000capt tới giờ có 2 thanh bị tụt Silver xong lên Gold hết, lâu cũng ko tuột, tuần này cứ áp dụng phương pháp bác Lunalight,gõ 5k code 1 ngày trong 1 tuần liền,vì đã thấy cái nick Diamond của bác ấy mà thích mê mẩn luôn, :D, lâu lâu gặp code nào ko chắc chắn lắm sẽ poste lên mong các bác chỉ bảo :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week