[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
oh thấy bạn vừa up hôm wa nên tưởng là mới lên
Hi, mình cũng tưởng như vậy, vừa gõ band cái Diamond kia đc hơn nửa ngày thì bạn ấy up lên tức thì hóa ra nick lên lâu rồi. Tức là trước khi đạt đc số code 300k đó đã lên Diamond rồi nhỉ? :D giỏi quá

đêm nay bị cạnh tranh dữ wá ,vừa vào gõ 1 thanh xong bị xuống silver ,thêm 1 thanh nữa lên lại ruby, rồi lại lên xuống lên xuống....cũng may cuối cùng giữ dc,cả quá trình là thế này:

-Ruby>Silver>Ruby>Gold>Ruby>Ruby>Gold>Ruby>Gold>Ruby

đêm nay bị cạnh tranh dữ wá ,vừa vào gõ 1 thanh xong bị xuống silver ,thêm 1 thanh nữa lên lại ruby, rồi lại lên xuống lên xuống....cũng may cuối cùng giữ dc,cả quá trình là thế này:

-Ruby>Silver>Ruby>Gold>Ruby>Ruby>Gold>Ruby>Gold>Ruby
Do có mấy acc mới nó lên đó. Hôm qua đến h gõ vất vả mới giữ dc

phép tính mình gõ kết quả hay sao? gặp con 49+51-2*5 hoãng luôn

Ừ. Bị 2 3 bữa trước rồi mà nó rớt xuống gold luôn chứ ko có giựt giựt như cậu
làm sao biết đã giữ được level nhỉ, ví dụ như theo 1 quá trình của lunalight là "Ruby>Silver>Ruby>Gold>Ruby>Ruby>Gold>Ruby>Gold>Ruby", biết đâu gõ 500code tiếp theo lại rớt gold nữa thì sao?.

làm sao biết đã giữ được level nhỉ, ví dụ như theo 1 quá trình của lunalight là "Ruby>Silver>Ruby>Gold>Ruby>Ruby>Gold>Ruby>Gold>Ruby", biết đâu gõ 500code tiếp theo lại rớt gold nữa thì sao?.
ý mình giữ dc nghĩa là hiện tại cho đến lúc out ra nghỉ mình vẫn còn cầm ruby, dĩ nhiên lát vào lại vẫn có khả năng rớt tiếp sau khi gõ 500 code ,nhưng do cầm acc night nên đến 7h sáng bị buộc phải out rồi, tối nay vào gõ tiếp chắc lại giành giật nữa,cho đến khi ko còn rớt nữa nghĩa là mình thành công đánh bại đối thủ đang giành ruby

Đánh khoảng 1000-1500 code mà còn ruby là biết mình giữ dc ruby rồi

Ũa ai chỉ em cách đăng kí với ạ em đăng kí hoài không được khi điền email thì nó báo Incorrect email address email nào cũng vậy là sao vậy ? mong các pro chỉ giúp ^^

Ũa ai chỉ em cách đăng kí với ạ em đăng kí hoài không được khi điền email thì nó báo Incorrect email address email nào cũng vậy là sao vậy ? mong các pro chỉ giúp ^^
GGS không cho đk nữa rồi bạn ạ

Oh! vậy ah` sao kì vậy nè dù sao cũng cám ơn anh ^^
GGS ít cho đk tk mới lắm, hôm lâu mới cho đk 1 hôm rồi lại đóng lại rồi. và tớ là female nhé,nên đừng gọi là anh :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week