• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix GoFunRewards - New site MLM mới xuất hiện - AE vào đăng ký nhé!!!

Status
Not open for further replies.

chip_hoi101

Banned
Reactions
147
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
GOFUNREWARDS - NEW SITE MLM TIỀM NĂNG

INFO SITE

Registrar History: 1 registrar (lịch sử tên miền chỉ có 1 lần đăng ký)
Whois History: 3 records have been archived since 2012-07-08
Dedicated Hosting: gofunrewards.com is hosted on a dedicated server. (chạy trên 1 server chuyên dụng)
Domain Name: GOFUNREWARDS.COM
Created on..............: 2012-07-06 19:28:36 GMT
Expires on..............: 2013-07-06 19:28:36 GMT (thời hạn 1 năm domain name)
Last modified on........: 2012-07-06 19:28:36 GMT

GoFunRewards trong quá trình pre- launch lấy tên là Getprelaunch giờ đây nó đã trở thành GoFunRewards
GoFunRewards là một site MLM thương mại hoạt động trong rất nhiều lĩnh vực từ việc sales đấu giá các mặt hàng tiêu dùng như Phone, Laptop, Ipad... đến cung cấp giới thiệu các dịch vụ du lịch trên khắp thế giới với mức giá rẻ nhất.

Trụ sở site đặt tại bang California (Mỹ) với mức đầu tư lên tới hàng triệu USD với rất nhiều chi nhánh văn phòng trên khắp thế giới.
HOẠT ĐỘNG TRÊN RẤT NHIỀU LĨNH VỰC TỪ SALES HÀNG HÓA ĐẾN CUNG CẤP DỊCH VỤ TRAVEL

CHẾ ĐỘ CHƠI FREE CHO PHÉP TẤT CẢ CÁC THÀNH VIÊN CÓ THỂ THAM GIA MIỄN PHÍ

SẼ CÓ POST ADS GIỐNG ZEEK ĐỂ NHẬN PROFITS

CỔNG THANH TOÁN GỒM VISA, PAYZA, SOLIDTRUSTPAY

CƠ CẤU QUẢN LÝ TÀI KHOẢN CHUYÊN NGHIỆP

CÓ ĐẾN 4 CHƯƠNG TRÌNH KIẾM TIỀN TỪ SITE

ĐỊA CHỈ TRỤ SỞ SITE HOÀN TOÀN CÓ THẬT​

HÃY JOIN BẤT CỨ LÚC NÀO BẠN MUỐN

CLICK VÀO ICON BÊN DƯỚI SAU ĐÓ SITE HIỆN RA CÁC BẠN CLICK CHỌN MENU ENROLL ĐỂ ĐĂNG KÝ NHÉ
GOFUNREWARDS

***Lưu ý:các bạn nếu trước đây đã đăng ký Getprelaunch, thì dùng account đó để đăng nhập vào Gofunplace nhé.
***P/S: mình sẽ refback 60% nếu sau này hệ thống site có chính sách commission từ afiliate, hỗ trợ tận tình, giải đáp thắc mắc cho các thành viên. Hãy khởi động từ bây giờ hỡi các chiến binh MMO, cơ hội đang chờ đón các bạn.
Nick Yahoo: soccon_tinhnghich000
Email: [email protected]
Time Online: Trưa: 12h-13h; Tối: 21h-22h30

====================================================================

images

images

14/10/2012
=======​

Vào ngày 15/10/2012 hoặc sớm hơn trước đó 1 ngày, hệ thống sẽ chính thức chạy 2 site GoFunRewards.com (post ads)GoFun Places Lifestyle Auction (site đấu giá).

images

Last edited by a moderator:
site được giới thiệu từ ngày 30-9-2012 nhưng thông tin chính thức thì hoàn toàn chưa có và cũng chưa có investor nào nhận xét về nó cả. Nên đợi thêm thông tin trước khi pub để không mất thời gian vào những site chưa rõ ràng ^^
http://www.moneymakergroup.com/Gofunrewards-Gofunplaces-t422323.html&mode=threaded

- - - Updated - - -

Có thông tin gì mới thì cho mình biết qua yahoo extrang nha, cám ơn trước ^^

Để thử xem bào , có free là chơi ;))

bác thật sáng suốt, hehe

- - - Updated - - -

site được giới thiệu từ ngày 30-9-2012 nhưng thông tin chính thức thì hoàn toàn chưa có và cũng chưa có investor nào nhận xét về nó cả. Nên đợi thêm thông tin trước khi pub để không mất thời gian vào những site chưa rõ ràng ^^
http://www.moneymakergroup.com/Gofunrewards-Gofunplaces-t422323.html&mode=threaded

- - - Updated - - -

Có thông tin gì mới thì cho mình biết qua yahoo extrang nha, cám ơn trước ^^

Thông tin quan trọng nhất là sẽ có chế độ chơi free và post ads, thằng này giao diện và kết cấu site cũng thuộc dạng pro lắm, tin rằng nó được đầu tư khá công phu và cũng dễ chơi.

Ngày 15/10/2012 là có thể "chiến" đc roy các bạn nhé!

mai run mà chưa có thông tin gì hả a.đã hứa làm ref cho zeeker rầu k cũng làm ref ủng hộ cho bác.up cho a đắt khách ref này

Thêm cái thông tin về site trên BuzzMyStat. Tham khảo thôi nhé :D

This is a report about the domain gofunrewards.com. We estimate that gofunrewards.com is worth about $27,917 USD. This site has a Google Pagerank of 0 and is active on the IP 64.62.164.93. The Alexa ranking was 51142 since the last update. You can see below various informations such as traffic stats or backlinks and indexed pages about Gofunrewards.

Chào bạn, vì topic bạn có đặt link ref nên
Bạn vui lòng bổ sung proof DEP tiền cho đúng với rule box nhé. Bên cạnh đó bạn phải sửa lại prefix cho đúng vì đây là box Matrix Investment không phải box Invest Referrer.
Hi vọng bạn hiểu và thông cảm.
Thanks

Bắt đầu host rồi đây! Nhưng thông tin còn hơi ít!

hnay 14 rồi hem bit qua ngày mai thế nào đây :m090:

hóng coi free làm ăn đc. gì ko đã, mà thằng globaleone sao im re rồi nhỉ :binhsua27:

Sao reg mãi mà ko đc nhỉ :S

Reg dễ mà, bạn làm theo hướng dẫn click cái icon cuối bài, site hiện ra rồi click menu Enroll đăng ký bt thôi.

- - - Updated - - -

Bắt đầu host rồi đây! Nhưng thông tin còn hơi ít!

Sẽ sớm update thông tin mới nhất, thanks bạn đã quan tâm.

- - - Updated - - -

Chào bạn, vì topic bạn có đặt link ref nên
Bạn vui lòng bổ sung proof DEP tiền cho đúng với rule box nhé. Bên cạnh đó bạn phải sửa lại prefix cho đúng vì đây là box Matrix Investment không phải box Invest Referrer.
Hi vọng bạn hiểu và thông cảm.
Thanks

Em kg biết cách sửa prefix, mod sửa giúp em nha, vì site có chế độ cho chơi free (em và các ref đều chiến free 1 thời gian) nên tạm thời chưa dep và post proof lên đây đc, mong mod có thể thông cảm cho em không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom