• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Godaddy .COM domain - GIÁ RẺ - PP PZ ACB VCB PM

Status
Not open for further replies.

sonhatq

Senior
Reactions
312
MR
0.018
Bạn nào mua domain WINDLOVE , cho mình xin lại info godaddy nhé
chào các bạn
do topic cũ không support và dừng dịch vụ quá 7 ngày bị lock

http://mmo4me.com/threads/godaddy-com-domain-3-5-nam-pz-pp-wmz-pm.161087/

Nay mình open topic mới, Update giá mới

các bạn đã biết tên miền ở godaddy rất uy tín, các bạn có FULL CONTROL, có quyền chuyển nhượng lại cho người khác, hoặc chuyển đến bất kỳ nhà cung cấp domain nào khác trên thế giới, và trong nước ..

chấp nhận thanh toán bằng các cổng:

+ PP WMZ PM = 4,5$
+ PAYZA = 4,9$
+ hoặc ACB VCB = 90k
+ Card Mobi & Vietel = 100k

giá 4,5$ / 1 tên miền .com /năm đầu tiên ( đã bao gồm tất cả các lọai phí của nhà cung cấp, Không bao gồm phí chuyển tiền nếu có)
Chú ý:
chỉ mua tên miền mới, domain thông thường, mình không gia hạn, không mua bulk, premium hay aution domain

yêu cầu: các bạn có tài khoản godaddy.com để nhận transfer tên miền về tài khoản của mình
chưa có tài khoản thì đăng ký ở đây: http://www.godaddy.com
+ Giao dịch hoàn tất trong 12-48h ( mình dùng coupon nên không chuyển tài khoản ngay khi mua được, và nhiều khi mình không online)
các bạn search domain trước, và inbox hoặc yahoo (work0nljne) mình để bảo vệ domain nhé

tiện thể có domain cho bạn nào phát triển forum MMO:

http://www.smootheme.com (thỏa thuận)

HƯỚNG DẪN NHẬN DOMAIN VỀ TÀI KHOẢN
=>>> http://nhandomain.blogspot.com/

Các bạn chú ý, tài khoản godaddy phải là thông tin thực, địa chỉ thực, vì nhiều lúc godaddy sẽ verify bằng việc yêu cầu gửi chứng minh thư nhân dân hay các laoị giấy tờ tùy thân khác

Buyers' Feedback
vừa làm 1 cai domain, support khá tốt :D
vừa mua của bạn này 4 domain , giao dịch nhanh gọn nhẹ , vote 1 phiếu , vài ngày nữa làm thêm 2 con :v
Đã mua của thớt 1 domain. Thanks bác :)
Dịch vụ Ok. Hợp tác lâu dài nhé
Mới xúc của bác 1 e. Good

Last edited:
Giá 4,5$ / 1 tên miền .com /năm đầu tiên ( đã bao gồm tất cả các lọai phí của nhà cung cấp ) nghĩa là cả Domain Private Info ak bạn?

hàng của bạn sau 48h sẽ trans về cùng hệ thống của godaddy ko phải mất phí.

cho hỏi : domain reg 10 yr: $
acc info vietnam có đc ko
hàng bảo hành ? lâu
mình thật không hiểu ý bạn
48h là nhiều khi có việc, mình đề ra time đó để cho thoải mái và thuận tiện việc bàn giao
- domain reg 10 yr: $ - mình ko reg được 10 years với giá đó nếu cậu có domain tâm huyết mà reg 1 lúc 10 years thì cậu tự reg, tiếc gì vài đô lẻ lên đây
- acc info vietnam có đc ko - cậu chắc chưa dùng domain tại godaddy, khi chuyển domain tới tài khoản nào thì mặc nhiên acc sẽ nhận info từ acc đó, nếu acc nào chưa điền đầy đủ thông tin thì mình cũng không chuyển được
- hàng bảo hành ? lâu - Nếu là lỗi do đăng ký, bị deleted mình sẽ refund 100% hoặc mua lại, nếu lỗi do spam email/ip mà bị block thì các bạn tự chịu, lỗi để mất domain, các bạn cũng tự chịu, ý cậu là domain live hay không, mình mua có hóa đơn đoàng hoàng đâu làm ăn lậu đâu mà nói vậy

Giá 4,5$ / 1 tên miền .com /năm đầu tiên ( đã bao gồm tất cả các lọai phí của nhà cung cấp ) nghĩa là cả Domain Private Info ak bạn?
domain bình thường cậu nhé, nếu cậu muốn private thì cậu mua thêm addon

vừa mua của bạn này 4 domain , giao dịch nhanh gọn nhẹ , vote 1 phiếu , vài ngày nữa làm thêm 2 con :v

Nghe hứng thú rồi đây phải lên list domain quất mới đc :)

Cho mình hỏi chút là làm sao biết domain bạn mua trước khi chuyển sang acc godaddy mình là mua bằng tiền sạch? Nếu mua bằng CC chùa thì lại chết theo :D

Cho mình hỏi chút là làm sao biết domain bạn mua trước khi chuyển sang acc godaddy mình là mua bằng tiền sạch? Nếu mua bằng CC chùa thì lại chết theo :D
tiền sạch thì người ta làm ăn gì nữa bác :D

reg cả private info thì bao nhiêu thớt?

tiền sạch thì người ta làm ăn gì nữa bác :D
đúng là thánh phán
Godaddy mà reg được bằng tiền bẩn
cậu mà reg được bằng tiền không sạch như cậu nói, teamview chứng kiến mình mất luôn cho cậu 10$

đúng là thánh phán
Godaddy mà reg được bằng tiền bẩn
cậu mà reg được bằng tiền không sạch như cậu nói, teamview chứng kiến mình mất luôn cho cậu 10$

Tiền không sạch thì là CC chùa, pp chùa có gì mà ko reg đc :D Nếu ko thì mình đã ko hỏi để an tâm :)

Tiền không sạch thì là CC chùa, pp chùa có gì mà ko reg đc :D Nếu ko thì mình đã ko hỏi để an tâm :)
godaddy verify payment rất kỹ cậu nhé, paypal chưa veri cũng không thể đăng ký được,
và mình từ bé đến giờ chỉ nghe đến cc chùa cũng chưa bao giờ biết sử dụng
cậu nghĩ 1 domain được bao nhiêu mà lại phạm pháp thế,
topic của mình đoàng hoàng các cậu vào comment như vậy khác gì ném gạch,
dịch vụ này để anh pphục vụ anh em, chưa ai mua domain ma phàn nàn gì cả

GoDaddy đang có gói mua hosting km tên miền 1 năm, anh có thể mua giúp em gói đó được không anh? Do em không có tài khoảng online để mua, anh mua giúp em rồi em chuyển khoản ngân hàng lại cho anh được không? Mong anh giúp đỡ em qua đó cũng sẽ cũng cố thêm uy tín dịch vụ mình luôn. Em chân thành cảm ơn anh, chúc anh muôn may bán đắt nha.

Oh...mấy nay đang quan tâm cái vụ domain. Tự dưng thớt xuất hiện...lại quất tiếp domain thâu :D

Ah, VD domain 1 năm là 90k. Vậy mua 5 năm thì 90k x 5 được ko thớt, hay chỉ mua được 1 năm :rolleyes:

Oh...mấy nay đang quan tâm cái vụ domain. Tự dưng thớt xuất hiện...lại quất tiếp domain thâu :D

Ah, VD domain 1 năm là 90k. Vậy mua 5 năm thì 90k x 5 được ko thớt, hay chỉ mua được 1 năm :rolleyes:

Mình ghi rất rõ mà, chỉ mua mới năm đầu tiên
coupon gia hạn ít lắm

Last edited:
GoDaddy đang có gói mua hosting km tên miền 1 năm, anh có thể mua giúp em gói đó được không anh? Do em không có tài khoảng online để mua, anh mua giúp em rồi em chuyển khoản ngân hàng lại cho anh được không? Mong anh giúp đỡ em qua đó cũng sẽ cũng cố thêm uy tín dịch vụ mình luôn. Em chân thành cảm ơn anh, chúc anh muôn may bán đắt nha.
cậu vào GD tại acc và tạo order chụp ảnh lên xem giá bao nhiêu, coupon sử dụng visa mới thanh toán được, do vậy cậu sẽ bị + thêm 1 khoản phí nhỏ
mình sẵn sàng giúp
pt: mình check coupon -> confirm -> cậu chuyển khoản -> mình check và mua, nhưng có 1 vấn đề, mình không biết hosting có chuyển acc được không, vì chưa dùng

godaddy verify payment rất kỹ cậu nhé, paypal chưa veri cũng không thể đăng ký được,
và mình từ bé đến giờ chỉ nghe đến cc chùa cũng chưa bao giờ biết sử dụng
cậu nghĩ 1 domain được bao nhiêu mà lại phạm pháp thế,
topic của mình đoàng hoàng các cậu vào comment như vậy khác gì ném gạch,
dịch vụ này để anh pphục vụ anh em, chưa ai mua domain ma phàn nàn gì cả

Không phải dìm hàng mà là để yên tâm hơn khi sử dụng thôi, bro ko làm gì sai thì có gì mà phải xoắn. Mình cũng chỉ muốn có sự xác nhận và 1 chút niềm tin vì trước bị mất mấy domain đẹp vì hàng UG rồi nên cẩn thận :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week