Warning GocTruyen.com hành xử không đúng với thành viên

Trang lol. Đi copy bản dịch của Bạch Ngọc Sách về mà k ghi nguồn.:popo_ah::popo_ah:

chắc ad bên đó sẽ đọc được

Trang gì mà khốn nạn vậy. lấy tiền ngta rồi, ngta gọi nhờ giúp đỡ thì bảo làm phiền. làm phiền cmn chứ ngta đã bỏ tiền ra rồi chứ đâu phải không bỏ tiền ra đâu mà kêu làm phiền. Tẩy chay nó đi. kiếm mấy trang free và convert mà đọc.
Không biết giữ khách gì hết. Nguồn thì toàn đi copy.

Trang lol đọc truyện ngta có tâm trả phí vậy rồi còn đi scam, rẻ rách thiệt :D mình thấy có nhiều bạn đam mê truyện lắm, nếu có nguồn truyện xịn làm mấy web kiểu này cũng êm, nhất là những admin cùng đam mê.

Trang lol đọc truyện ngta có tâm trả phí vậy rồi còn đi scam, rẻ rách thiệt :D mình thấy có nhiều bạn đam mê truyện lắm, nếu có nguồn truyện xịn làm mấy web kiểu này cũng êm, nhất là những admin cùng đam mê.
Tháy chữ ký bác chạy seo vậy chạy cho trang nó mất khách đi kìa. :)

bên đó chày cối ăn tiền rồi, thấy bạn kia đăng nhiều nơi rồi :D kiểu này hết làm ăn luôn.
Đang tập tành SEO thôi bác :)

Mệt phết :)

Nó lừa mà ăn nói lịch sử như kiểu "uy tín" ấy, thế mới akay chứ. Thà nó bảo, tao lừa tiền mày đấy. Nói thế bố thí cho nó luôn. Mà ko hiểu sao nó lại tự dưng chơi chiêu này, 220k có đáng mấy đâu, set có cái điểm ảo chứ có giá trị gì. căng quá

chắc mình phải tính chuyện lập web truyện cho các bạn như chủ topic đọc quá :D
mình từng làm web truyện rồi năm 2015, tiền ads không đủ chi phí vận hành ?. kiếm được khách chịu nạp tiền như chủ thớt là cực khó. hiện tại chỉ có những trang lớn làm lâu năm mới sống được, mà cho dù có kiếm được thì mìh nghĩ lợi nhuận trong ngành này là cực kì mỏng

mình từng làm web truyện rồi năm 2015, tiền ads không đủ chi phí vận hành ?. kiếm được khách chịu nạp tiền như chủ thớt là cực khó. hiện tại chỉ có những trang lớn làm lâu năm mới sống được, mà cho dù có kiếm được thì mìh nghĩ lợi nhuận trong ngành này là cực kì mỏng
bác nói thế e lại về bán thẻ điện thoại tiếp vậy :D

Chào các bạn. Mình là QTV goctruyen.com

Mình đã cung cấp bằng chứng chủ topic anhlt37 là copier copy truyện bên mình cho MOD kiểm tra và chờ MOD xử lý.

Cũng là lập trình viên nhưng mong bạn có tâm để trường thành hơn trong cuộc sống. Mình biết bạn có trình độ, dùng trình độ để cống hiến việc tốt thì sẽ hay hơn.

Cảm ơn các bạn đã quan tâm.

Chào các bạn. Mình là QTV goctruyen.com

Mình đã cung cấp bằng chứng chủ topic anhlt37 là copier copy truyện bên mình cho MOD kiểm tra và chờ MOD xử lý.

Cũng là lập trình viên nhưng mong bạn có tâm để trường thành hơn trong cuộc sống. Mình biết bạn có trình độ, dùng trình độ để cống hiến việc tốt thì sẽ hay hơn.

Cảm ơn các bạn đã quan tâm.
Giờ mới rõ lí do nè, mình đọc bên này cũng từ năm 2017 cũng đang thắc mắc tại sao lại có chuyện này. Có bao giờ bị quỵt điểm đâu, ăn cắp còn đi la làng. Một bộ truyện nhóm dịch họ bỏ ra công sức nhiều lắm, nên mình chấp nhận nạp tiền để ủng hộ họ chứ chẳng bao giờ đi ủng hộ thứ ăn cắp cả. Nếu muốn làm ăn chân chính được nhiều người ủng hộ thì nên có tâm mới lâu dài được chủ thớt à. Mong mod vào xử lý vụ này.

theo chế, xử ra sao vậy!? :eek::eek::eek:

admin của goctruyen đâu có trong này đâu!! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Mình nghĩ mod nên gỡ topic này, hoặc chờ chủ thớt vô xác nhận với QTV goctruyen đang trong topic này xem vụ việc ra sao. Chứ mình đọc hơn 2 năm bên goctruyen rồi chưa bị xảy ra vấn đề gì cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom