Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Cho mình hỏi là mấy cái vật liệu sửa chữa nâng cấp ... phải mua ở shop hết hả bạn?

Đúng, toàn bộ phải mua, chi phí khá cao, phải tính toán kỹ trước khi mua :3

còn ăn dc cháo không bạn , hay ngậm sh*t vào mồm , để mình bik bỏ time ra đăng ký .
P/s : vừa bị neobux khóa acc nên hơi buồn

Chơi cái này chẳng phải làm gì cả? nhưng chắc đẻ được ra tiền chắc cũng mất nửa năm bác nhỉ?

Mới tạo không có gì để làm hết @@

Có nên tăng giá vé không anh em nhỉ? chứ chơi toàn thấy âm tiền thế nào ảo quá, team thì thằng què thằng thụt hẻm có vàng để mua :))

mọi việc vẫn có thể xảy ra :mad:

Có nên tăng giá vé không anh em nhỉ? chứ chơi toàn thấy âm tiền thế nào ảo quá, team thì thằng què thằng thụt hẻm có vàng để mua :))
Cái này cần phải cân nhắc một tí vì khi tăng giá vé thì độ phổ biến của mình sẽ giảm. Vậy tăng giá vé như thế nào thì hợp lý? Bài viết của chủ thớt có hướng dẫn rồi đấy.

Cái này cần phải cân nhắc một tí vì khi tăng giá vé thì độ phổ biến của mình sẽ giảm. Vậy tăng giá vé như thế nào thì hợp lý? Bài viết của chủ thớt có hướng dẫn rồi đấy.
Nếu chưa có euro để mua ghế thì tốt nhất là set max

Thiếu ghế Vip cho khán giả ngồi thì cũng bị trừ điểm phổ biến, nhưng cũng cần tính giá vé để lượng khán giả đến xem vừa đủ, giá vé quá cao thì lượng khán giả chấp nhận mua vé thấp hơn nhiều so với lượng ghế mình có --> thu nhập ko đạt max.
Số khán giả chấp nhận mua vé thường được cập nhật ở mục Fans tại trang chủ khoảng 30' trước trận đấu trên sân nhà. Cùng với số vé ước tính bán ra (ở phần chỉnh giá vé) và số ghế (ở mục stadium) các bạn có thể ước tính giá vé cho trận sau nhé.

Đã ref cho thớt, ID: thehero, mong được giúp đỡ tận tình.

Các bác cho mình hỏi trung bình bao lâu thì cái share được chia lãi bao giờ thì EURO FUNDS đủ 10k ấy ạ. đến 1 tháng k.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom