Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Tăng energy full các cầu thủ 1 trận mất nhiêu euro vậy b
Nếu xài loại Low Energy tăng 10 điểm Energy
Nếu đội bóng có 20 cầu thủ thì 1 bình xài được 5 lần ~ 50 Energy (hiểu đơn giản là 1 bình có 100 slot uống, 1 cầu thủ là 1 slot uống, đội có 20 cầu thủ thì mỗi lần uống mất 20 slot)
Nên cần 2 bình để full 100 Energy ~0.6 Euro.

Nếu xài loại Low Energy tăng 10 điểm Energy
Nếu đội bóng có 20 cầu thủ thì 1 bình xài được 5 lần ~ 50 Energy (hiểu đơn giản là 1 bình có 100 slot uống, 1 cầu thủ là 1 slot uống, đội có 20 cầu thủ thì mỗi lần uống mất 20 slot)
Nên cần 2 bình để full 100 Energy ~0.6 Euro.
@@ khá đắt, mà b chơi ở league mấy vậy

B có giấy phép chưa
Mình có giấy phép rồi.các cầu thủ vị trí như cf,cb,srm còn có giá chứ các vị trí khác mà tuổi cao hoặc lực thấp hơn 12 thì chỉ có giá 1-2gold thôi thậm chí bán ko ai mua.mình bán cầu thủ lw lực 18 hai sao mà có 9 gold. Cầu thủ 3sao lực 10 mà có 3gold

Mình có giấy phép rồi.các cầu thủ vị trí như cf,cb,srm còn có giá chứ các vị trí khác mà tuổi cao hoặc lực thấp hơn 12 thì chỉ có giá 1-2gold thôi thậm chí bán ko ai mua.mình bán cầu thủ lw lực 18 hai sao mà có 9 gold. Cầu thủ 3sao lực 10 mà có 3gold
Lw là thằng dễ ra nhất lúc mua youth hay sao ý, mình mua 4 thằng dính 3 thằng rồi

Cf, cb, cm là 3 vị trí gần như đội nào cũng phải có nên giá đắt hơn

Plainly Tin là đội của mình, tham gia được hơn 4 tháng rồi bác ah.
Hiện tại mình đang ở League 4 Serie 1 và tạm thời đứng đầu bảng, hiện có hơn 30 ref. Logo là lá cờ Việt Nam các bạn vào là thấy ngay.
Đây là bài giới thiệu hướng dẫn chơi của mình:
http://shareplainly.blogspot.com/2014/08/goaltycoon.html
Mong các bạn ủng hộ :D

Last edited:
Bạn muốn hỏi việc trả lương cho các thành viên trong đội bóng của mình hay là việc bạn rút tiền về túi mình?

Bạn rút bất cứ lúc nào cũng được tai mục withdraw với những điều kiện sau:
"Hãy nhớ rằng khi rút tiền được thực hiện một khoản phí 20% sẽ được tổ chức với số tiền bạn rút lui. Kết quả là chi phí này sẽ được bổ sung vào Quỹ đối tác. Chèn vào mẫu dưới đây số tiền bạn muốn widthdraw. Chuyển tiền sẽ chỉ được thực hiện nếu số tiền yêu cầu là lớn hơn 20 Euros. Phương thức thanh toán là chuyển tiền qua PayPal hoặc thẻ tín dụng."

Bạn rút bất cứ lúc nào cũng được tai mục withdraw với những điều kiện sau:
"Hãy nhớ rằng khi rút tiền được thực hiện một khoản phí 20% sẽ được tổ chức với số tiền bạn rút lui. Kết quả là chi phí này sẽ được bổ sung vào Quỹ đối tác. Chèn vào mẫu dưới đây số tiền bạn muốn widthdraw. Chuyển tiền sẽ chỉ được thực hiện nếu số tiền yêu cầu là lớn hơn 20 Euros. Phương thức thanh toán là chuyển tiền qua PayPal hoặc thẻ tín dụng."

@dsuloader001 đến mùa này đội em mới lộ rõ điểm yếu, mùa này bác lên hạng chắc rùi :D

cho mình hỏi HO là cầu thủ ở vị trí nào vậy, mua 2 thằng HO mà ko biết cho nó vào đâu

Cho mình hỏi b mua bao nhiêu ghế rồi, cụ thể là bao nhiêu, và cách đặt giá vé hợp lí nữa
Mình mua 6000 ghế rồi.mua theo đúng tỷ lệ 100:300:600.cách đặt giá vé cũng theo tỷ lệ này nghĩa là bạn nhân giá vé 3 loại ghế với cùng một số.bây giờ phổ biến mình thấp mình cũng ko nâng giá vé vì ko đủ fan

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,398
170,505
Latest member
lovebobovn9292

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom