• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Legit Go2Joy App Review: SCAM or LEGIT?

alex178

Hero
Solutions
1
Reactions
872
MR
4.664
Facebook
Follow me on Facebook
Update: Từ ngày 21/12/2020 chương trình tiếp tục khởi động trở lại, anh em làm nhanh nhé

Lưu ý là bắt buộc phải nhập mã giới thiệu mới được nhận thưởng, mã giới thiệu: 1055756

Go2Joy là app đặt phòng khách sạn, nhà nghỉ, đây là app của VN đã ra mắt từ đầu năm 2017 rất uy tín, hiện đã hỗ trợ rất nhiều khách sạn, nhà nghỉ. Đặc biệt khi đặt phòng qua app anh em thường được rất nhiều khuyến mại giảm giá từ 10-50%

Go2Joy đang có chương trình tặng 10k nạp thẻ điện thoại khi cài đặt app, rất nhanh, chỉ mất 1 phút mà thôi

B1: Tải và cài đặt app Go2Joy, các bạn có thể tìm trên Apple Store hoặc Google Play, hoặc theo link sau: B2: Đăng ký tài khoản bằng tài khoản Facebook, mật khẩu, số điện thoại, giới tính
Phần mã giới thiệu bạn bắt buộc phải nhập thì mới được 10k, mã giới thiệu: 1055756
B3: Mã xác nhận sẽ được gửi vào điện thoại và bạn nhập lại vào app là xong

Vậy là xong, bạn sẽ được nạp thẳng 10k vào điện thoại

Last edited:
Đặt phòng khách sạn theo giờ và qua đêm trên Go2Joy hay lắm! Tặng bạn mã giới thiệu của mình 1055880, bạn sẽ nhận ngay top up 10k khi đăng ký thành công! Tải ứng dụng Go2Joy miễn phí và tận hưởng nhiều chương trình khuyến mãi hấp dẫn liên tục mỗi ngày https://ga7fe.app.goo.gl/Vbez

Go2Joy là app đặt phòng khách sạn, nhà nghỉ, đây là app của VN hiện đã hỗ trợ rất nhiều khách sạn, nhà nghỉ. Đặc biệt khi đặt phòng qua app anh em thường được rất nhiều khuyến mại giảm giá từ 10-50%

Go2Joy đang có chương trình tặng 10k nạp thẻ điện thoại khi cài đặt app, rất nhanh, chỉ mất 1 phút mà thôi

B1: Tải và cài đặt app. các bạn có thể tìm trên Apple Store hoặc Google Play, hoặc theo link sau: B2: Đăng ký tài khoản, bao gồm nhập email, mật khẩu, số điện thoại, giới tính
Phần mã giới thiệu bạn bắt buộc phải nhập thì mới được 10k, mã giới thiệu: 1055756
B3: Mã xác nhận sẽ được gửi vào điện thoại và bạn nhập lại vào app là xong

Vậy là xong, bạn sẽ được nạp thẳng 10k vào điện thoại
Thấy có được gì đâu, ban nhận đc gì chưa

Thấy có được gì đâu, ban nhận đc gì chưa
còn nhận được không nhỉ
hình như nó dừng rồi mấy bác, em làm thêm mấy acc mà không có gì cả
Mình vẫn nhận được gần nhất lúc 15h20
Và đây là thông báo của Go2Joy:
Hệ thống bên mình đang bị quá tải nên tiền chưa top-up được ngay. Bạn cứ mời tiếp nhé hệ thống bên mình vẫn sẽ ghi nhận

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,912
170,987
Latest member
gamesunwin
Back
Top Bottom