Suggest Gỡ limit giúp em

cronaldo7

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Tình hình là em remove cái card ACB cũ để tính add cái mới thì bị thế này, giờ làm sao ạ, lúc nhấp vào resolve nó bảo add thẻ mới, thì nó bảo ngân hàng bạn ko chấp nhận giao dịch,... do em mới làm thẻ thôi chứ chưa nạp tiền vào tk thẻ, có phải mình cần nạp tiền để nó chấp nhận ko, nạp thối thiểu bao nhiêu, thank các bác.

Muốn add thẻ mới thì cứ add thêm vào sao phải xóa cái cũ làm gì...khi chuyển $ chọn tiền về thẻ mới thôi
Nạp 100k vnd vào cho chắc ăn..tiện xin code của thẻ luôn

Acc paypal bạn đã verify chưa vậy

Muốn add thẻ mới thì cứ add thêm vào sao phải xóa cái cũ làm gì...khi chuyển $ chọn tiền về thẻ mới thôi
Nạp 100k vnd vào cho chắc ăn..tiện xin code của thẻ luôn
code của thẻ là sao ạ, do trước kia em có đăng ký paypal rồi bỏ đó chứ ko dùng, giờ thẻ cũ bắt đóng phí thường niên nên em bỏ, đk cái thẻ mới này

rồi, từ năm trước rồi bạn, do trước kia em có đăng ký paypal rồi bỏ đó chứ ko dùng, giờ thẻ cũ bắt đóng phí thường niên nên em bỏ, đk cái thẻ mới này

Paypal bắt bạn confirm lại cái visa, bạn confirm lại là được mà :D

TRước khi xài paypal thì nên tìm hiểu kĩ về pyapl cái đã chơi nha ! Ko hiểu chỗ nào liệt kê ra rồi pro 4rum vào trả lời giúp đõ bạn :D

làm cái thẻ ACB prepaid bỏ vào trong đó 50k verify gọi đện lên tổng đài xin 4 số code nhập vào là xong....:)

Chào bạn,

Theo như lời bạn nói và hình ảnh bạn cung cấp thì tình trạng này dễ giải quyết.

Bạn làm theo các bước sau để gỡ limit.

1. Ra ngân hàng nạp 100k vô cái thẻ ACB mới của bạn và chắc rằng thẻ bạn đã được Active.

2. Nhấn Resolve & Add thẻ vào.

3. Đăng nhập vô tài khoản ACB Online, lấy mà CODE gồm 4 chữ số XXXX. Bỏ vô PP, và PP bạn đã được gỡ limit.

Chúc bạn thành công.

Thân.

do mình bỏ cái cũ rồi, giờ add cái mới, mà tài khoản thẻ mới là 0 đồng, vậy cần nạp tiền vào làm lại là xong à ??
Vâng, nạp vào tài khoản cỡ 50k rồi confirm lại, nhập code là ok :D

Sáng nay đi nạp tiền và thực hiện nhưng thấy trong tài khoản chỉ trừ 1 đồng, nghĩa là còn 49.999 như sau

Giờ làm sao các bác, như hình là nó chưa giao dịch thành công , và cũng chẳng thấy mail yêu cầu nhập 4 số code, và thông báo tài khoản paypal limit y như cũ, mặc dù thấy trong phần add/edit card có thấy cái visa mình mới add vào:( , chẳng lẽ nạp thêm tiền rồi resolve lại, trong khi nó đã add visa này vào rồi, chẳng lẽ tạo thẻ khác nạp mấy trăm ngàn để đủ tiền test nữa sao :confused:

Last edited:
các cháu đừng nhờn với pp,ông đây từng ăn hàng trăm quả mít do pp gửi rồi,nhìn thì ngon mà đắng vl

các cháu đừng nhờn với pp,ông đây từng ăn hàng trăm quả mít do pp gửi rồi,nhìn thì ngon mà đắng vl

100 quá mít đó đến h chắc thối rồi ăn mày nhỉ :D Cho mềnh về ngâm rượu đi :p

Announcements

Forum statistics

Threads
419,359
171,413
Latest member
tuannguyensa
Back
Top Bottom