gỡ boom không thành công ? *

Đây là lệnh, dù không gan dạ cũng phải làm. Khổ thật. Khổ cả gia đình người ta. Chủ nghĩa khủng bố đần độn.

ơ , tự dưng chổ nó mà cũng gở . ném trái lựu đạn có phải vẹn cả đôi đường ko :(

ghê thật, ko trang bị gì đã lao vào, bộ tưởng bom dồ chơi chắc

Khủng bố mục tiêu là đánh vào dân thường chứ còn gì nữa mà ko nhắm vào dân lành =.='
Thì hi sinh cái nhỏ để giành cái lớn !!! Nói như bác thì trong chiến tranh VN của mềnh !!! Không ai khủng bố à !!! Coi lại đi nhé !!!

Thì hi sinh cái nhỏ để giành cái lớn !!! Nói như bác thì trong chiến tranh VN của mềnh !!! Không ai khủng bố à !!! Coi lại đi nhé !!!

Vậy Chiến tranh Việt Nam mục đích 2 phía là gì?
Và Chủ nghĩa khủng bố mục đích nó là gì? Theo bạn? :|

Khi có chiến tranh thì chỉ được đánh vào các mục tiêu quân sự. Còn việc đánh vào cả dân thường sẽ bị lên án ngay lập tức. Chắc bạn nhớ phố Khâm Thiên? :| Để bao biện thì Mỹ cố tình nói, khu vực đó có xuất hiện mục tiêu quân sự nên mới rải thảm. Nhưng khi quân và dân ở cùng nhau thì bom không thể lựa người mà giết đc :|

Chủ nghĩa khủng bố thì bị toàn thế giới lên án và chống đối. Sao lại nói nó không có tội? Thực sự chỉ vài lần thấy khủng bố đánh bom các trụ sở cảnh sát, quân đội thôi :m131: Còn đâu thì toàn đánh bom liều chết giữa phố, gắn bom vào ô tô nơi đông người qua lại,v..v..
Ngoài ra, chặt đầu, cứa cổ, quay clip :-j Không có tội đó hả? :-j

Last edited by a moderator:
Lạy chúa tôi! R.I.P nhé :binhsua146:

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:45 PM ----------

Vậy Chiến tranh Việt Nam mục đích 2 phía là gì?
Và Chủ nghĩa khủng bố mục đích nó là gì? Theo bạn? :|

Mình là chiến tranh du kích mà, đâu phải khủng bố

Lạy chúa tôi! R.I.P nhé :binhsua146:

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:45 PM ----------

Mình là chiến tranh du kích mà, đâu phải khủng bố
Đang tranh luận với bạn kia thôi :D Mình cũng k hiểu tại sao bạn ý lại lấy 2 cuộc chiến tranh với 2 mục đích chả giống nhau tẹo nào cho vào cùng 1 "group" :binhsua58:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,032
Latest member
ab77press

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week