Gỡ bỏ site gugubux scam tại diễn đàn

Status
Not open for further replies.
Mình là admin Gugubux . hiện tại mình chưa scam một đồng chí nào kể cả vn và trên thế giới . nếu đồng chí nào có bằng chứng chứng minh Gugubux ko trả tiền hoặc đòi lại tiền thì cứ up lên đây mình sẽ giải quyết . mình cũng chắc chắn một điều đó là ko có ai ...

Hi vọng admin site và các mod xóa bỏ tất cả các bài viết liên quan đến gugubux scam . để Gugubux ko phải mang tiếng xấu

hi vọng nhận được sự hợp tác tốt nhất từ các bạn việt nam

Admin gugubux

nghthong

Newbie
Reactions
71
MR
0.000
Mình mới pay được đây

Upvote 0

vuthutrang

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Admin việt thì lại thấy ghê ghê mem việt

---------- Post added at 02:57 AM ---------- Previous post was at 02:51 AM ----------

Vậy sao bạn ? Các bạn biết rõ là admin việt nam sao lại không chơi một cách lịch sự mà chỉ tìm cách gian lận (hay gọi là cheat) với autoclick ? Mem thì nghĩ cách nào có lợi nhất cho mình không từ bỏ mọi cách chơi gian lận thì khi làm admin cũng vậy không từ bỏ cách nào để hạn chế gian lận . Có như vậy admin mới có thể duy trì và phát triển site dc. Các bạn nói thì hya lắm hi vọng có 1 site ptc ổn định để chơi lâu dài nhưng các bạn chỉ biết gian lân và không biết đọc TOS hay FAQ . Admin và mem nên xem lại mình trong trường hợp này nhé có như vậy thì mới có thể phát triển tốt dc .

---------- Post added at 03:18 AM ---------- Previous post was at 02:57 AM ----------

MEM ít gian lận hơn (hoặc ko gian lận) chắc các admin cũng không muốn đổi rule nhiều . THEO MÌNH THẤY CÁC BẠN CHỈ MUỐN ĐƯỢC RULE ĐƠN GIẢN ĐỂ CHEAT THÌ PHẢI mình phải in đậm chỗ đó . Theo mình thấy rule mà thoáng thì site chỉ có chết sớm thôi vì admin lỗ nặng

Upvote 0
Admin gugubux thanh minh nhiều quá :)) Không làm thì sợ gì ai nói mà có nói gì cũng nên mặc kệ
bạn nói vậy mình nghĩ là ko đúng.nếu thật sự gugubux ko scam, thì anh admin nên chứng thực điều đó.để các mem sau yên tâm mà gia nhập,và cũng ko làm mất tên tuổi của 1 site chứ.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week