Gỡ bỏ site gugubux scam tại diễn đàn

Status
Not open for further replies.
Mình là admin Gugubux . hiện tại mình chưa scam một đồng chí nào kể cả vn và trên thế giới . nếu đồng chí nào có bằng chứng chứng minh Gugubux ko trả tiền hoặc đòi lại tiền thì cứ up lên đây mình sẽ giải quyết . mình cũng chắc chắn một điều đó là ko có ai ...

Hi vọng admin site và các mod xóa bỏ tất cả các bài viết liên quan đến gugubux scam . để Gugubux ko phải mang tiếng xấu

hi vọng nhận được sự hợp tác tốt nhất từ các bạn việt nam

Admin gugubux

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.139
Ko biết có phải là admin thiệt ko. Nếu đúng là admin thiệt thì mình cũng thấy ổng đầy thiện chí mờ. Anh em chém mạnh tay quá mà chưa thấy proof để kiếm 100$ kìa =))

Upvote 0

nguyenduclen

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Việt nam mình mới tập tẹo PTC mà không uy tín thì chẳn ai chơi,,hehe.mà cũng công nhận mình vãn ghê ghê mấy cha Admin việt.hihi

Upvote 0

gugubux.com

Banned
Reactions
10
MR
0.000
tao thấy mày nói như shit mục đích cuối cùng của mày cũng chỉ là scam thôi.Cùng là người vn với nhau mà tính lừa tiền của nhau ko thấy nhục à

Cái vấn đề là ai có bằng chứng gugubux scam thì hãy nói còn những thằng như mày ....cứ sủa thế chán lắm

Vào đây thích thì làm topic nói chuyện cho vui chứ gặp 1 vài thằng thế này nản lắm . dù sao ip viet nam cũng bị black rồi . nên nếu nghĩ vào làm topic để kêu gọi mọi người up tiền lên thì có lẽ nhầm

Upvote 0
Cái vấn đề là ai có bằng chứng gugubux scam thì hãy nói còn những thằng như mày ....cứ sủa thế chán lắm

Vào đây thích thì làm topic nói chuyện cho vui chứ gặp 1 vài thằng thế này nản lắm . dù sao ip viet nam cũng bị black rồi . nên nếu nghĩ vào làm topic để kêu gọi mọi người up tiền lên thì có lẽ nhầm

Ý pác này chỉ kiu gọi dell thớt nói gugu scam thui , chứ giờ có cho VN click đâu mà tẩy chay hay ko tẩy chay =))

Upvote 0

ptcidol

Senior
Reactions
151
MR
0.016
tui bik ông này, ổng đang làm ăn khấm khá đó mà. pay vẫn đều đều

Upvote 0

shenlong446

Banned
Reactions
76
MR
0.000
thế này ông gugu
trả lời cho thỏa đáng cái
lúc đầu trang thanh toán ngon lành lắm admin viet nam oi qua hay hàng viet nam chất lượng cao. đến khi đợi ngày thanh toán thứ 3 thì ko được vào thì để domain supend bó tay 2 ngày
sao đó rồi lại vào được nhưng không thấy trả cho thành viên nào tưởng scam nên vào paypal refund đang chờ trả lời thì ông gugu ổng cho mình một dòng
Cannot log in
This account has been suspended.
nếu thật sự chất lượng cao thì 1 là trả tiền cho thành viên như mình sao lại ban nick mình như vậy
ông gugu trả lời 1 cái

---------- Post added at 02:20 PM ---------- Previous post was at 02:19 PM ----------

thế này ông gugu
lúc đầu trang thanh toán ngon lành lắm admin viet nam oi qua hay hàng viet nam chất lượng cao. đến khi đợi ngày thanh toán thứ 3 thì ko được vào thì để domain supend bó tay 2 ngày
sao đó rồi lại vào được nhưng không thấy trả cho thành viên nào tưởng scam nên vào paypal refund đang chờ trả lời thì ông gugu ổng cho mình một dòng
Cannot log in
nếu thật sự chất lượng cao thì 1 là trả tiền cho thành viên như mình sao lại ban nick mình như vậy
ông gugu trả lời 1 cái

Upvote 0
thế này ông gugu
Cannot log in
ông gugu trả lời 1 cái

nếu cậu là thành viên sao cậu ko đọc tin nhắn trong hộp thư của mình . Gugubux đã thông báo cho toàn bộ thành viên về vấn đề bị limit paypal thời gian đó + với gugubux bị suspend do hết banwith

Gugubux đã thông báo trên tất cả hệ thông từ blog , forum , tin nhắn cá nhân , thông báo trên trang chủ . hay cậu thấy tiếng anh ko đọc .

Cậu hold paypal rồi cậu còn hỏi sao tài khoản của mình bị suspend ... cậu cũng tự trả lời đc đấy

Upvote 0

5box

Newbie
Reactions
718
MR
0.000
Có mấy vấn đề mập mờ ở đây nhé:
1) cho cashout qua cả PP, AP, LR. Mà min của LR và AP là $100 (ngất ngưỡng). Vậy mục đích là gì? "Khuyến khích" mem rút qua PP hay bắt buộc vậy? Còn vì sao chỉ rút được ở PP mà có thể đầu tư thông qua cả 3 hình thức PP, AP, LR thì các mem khác đã nói. Mình không nhắc lại nữa.
2) Trên banner ghi min là $1 mà giờ đến min thấp nhất thuộc về PP cũng là $2. Một site PTC mà không có sự nhất quán thì cũng đáng nghi rồi.
3) Mục đích của admin là dựa vào một lí do chính đáng (chưa hề Scam) để kêu gọi mem vào chơi tiếp. Mục đích là gì vậy? ("Thả cá nhỏ bắt cá lớn" à)
Mọi người đọc đến đây thì cũng đủ biết cần phải làm gì rồi. Chưa biết chừng vài ngày tới bị đòi lại tiền và limit thì khổ đấy!

Upvote 0
Có mấy vấn đề mập mờ ở đây nhé:
1) cho cashout qua cả PP, AP, LR. Mà min của LR và AP là $100 (ngất ngưỡng). Vậy mục đích là gì? "Khuyến khích" mem rút qua PP hay bắt buộc vậy? Còn vì sao chỉ rút được ở PP mà có thể đầu tư thông qua cả 3 hình thức PP, AP, LR thì các mem khác đã nói. Mình không nhắc lại nữa.
2) Trên banner ghi min là $1 mà giờ đến min thấp nhất thuộc về PP cũng là $2. Một site PTC mà không có sự nhất quán thì cũng đáng nghi rồi.
3) Mục đích của admin là dựa vào một lí do chính đáng (chưa hề Scam) để kêu gọi mem vào chơi tiếp. Mục đích là gì vậy? ("Thả cá nhỏ bắt cá lớn" à)
Mọi người đọc đến đây thì cũng đủ biết cần phải làm gì rồi. Chưa biết chừng vài ngày tới bị đòi lại tiền và limit thì khổ đấy!

với người như cậu tớ ko cần trả lời những câu hỏi đó.chỉ cần hỏi tất cả mọi người một câu " 1 tháng qua ai đã từng bị gugubux đòi lại $ chưa "

Tớ là người vừa mua lại gugubux . cậu có quyền ko chơi , tớ có quyền làm những điều tốt đẹp nhất cho site của mình . còn nhìn nhận ra sao đó là quyền lợi của tất cả các bạn . khi nào các cậu được thanh toán mà không thấy tớ trả tiền thì lúc đó hãy nói . giờ tớ có thiện chí xây dựng và phát triển nó . với hi vọng sẽ là một site uy tín cho các bạn ở việt nam nhưng giờ có lẽ tớ nhầm

Upvote 0
với người như cậu tớ ko cần trả lời những câu hỏi đó
Đây là thái độ một admin ptc trả lời mem à? Ở forum của cậu muốn làm gì thì làm, còn ở đây là mmo4vn. Trả lời mem chẳng chuyên nghiệp gì cả.
Không cho cashout ở AP, LR thì đừng có để hiển thị ra, chướng cả mắt.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week