Ask Gõ bao nhiêu $ thì pix mới cho invi?

liaugly94

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Mình tạo 1 group mới cũng hơn 2 tháng rồi, gõ gần 100$ mà vẫn chỉ vỏn vẹn 5id tạo từ 5invi cho khi lập group, vào check mãi chả thấy tăng cái invi nào! có phải pix hết cho invi rồi ko các bạn?

Tổng tiền nhiều hay ít còn tùy vào số ID trong group của bạn.
number of invitations = dollars totally earned / invitations totally got / 3

từ khi nó tính invi mới gõ 1 năm trời ko có cái INVI nào =]] hình như phải có invi trên 1 nó mới tính dc còn ko có invi sẵn dánh suốt dời ko có thêm dc @@

từ khi nó tính invi mới gõ 1 năm trời ko có cái INVI nào =]] hình như phải có invi trên 1 nó mới tính dc còn ko có invi sẵn dánh suốt dời ko có thêm dc @@
Khi tạo group, mặc định đã có 5 inv rồi!

Tổng tiền nhiều hay ít còn tùy vào số ID trong group của bạn.
number of invitations = dollars totally earned / invitations totally got / 3
mình thật sự ko hiểu lắm, bạn có thể giải thích kĩ hơn giúp mình ko? có nghĩa là tùy vào mỗi id đó gõ được bao nhiêu mà nó sẽ tăng invi? nhưng khoảng mức để được cộng invi là bn v bạn?

mình thật sự ko hiểu lắm, bạn có thể giải thích kĩ hơn giúp mình ko? có nghĩa là tùy vào mỗi id đó gõ được bao nhiêu mà nó sẽ tăng invi? nhưng khoảng mức để được cộng invi là bn v bạn?
sô invi cho thêm sẽ bằng tổng số $ đã gõ được chia cho tổng số invi đã có, rồi chia cho 3. Thường số invi cho thêm sẽ là 5 hoặc 10

luật cũ của nó thì như mấy bạn kia nói , nhưng luật mới thì thích cho thì nó cho thì phải, mình chơi cả năm trước k lên 1 invi nào mà gõ đều tay

100$ co in bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom