• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Gmail Vietnam tuổi thọ 6 tháng trở lên - giá cao từ 6000 VND qua PM/WMZ

Status
Not open for further replies.
gmail trên 6 tháng nhiều lắm, nhưng kiểm tra 9 xác thời gian lập ở đâu thớt pm mình nha
có gì khó đâu, vào cài đăt gmail, chỗ ipop imap ấy là có, ko biết có đúng ko

bạn vui lòng update bank giao dịch lên tiêu đề bài viết cho phù hợp rule nhé.

15p sau mình vẫn chưa thấy edit thì buộc lòng phải close topic :)

trời Mod toàn vậy không à o_O rõ chán

thớt còn mua ko vậy

làm gì mà cần nhiều Gmail thế nhỉ ......... có mấy cái đang suy nghĩ xem có nên bán hay không.

Giá ngon , đang có 4k cậu mua PM Nhé. toàn trên 1 năm cả ;)

mmo công nhận nhiều loại hình kinh doanh thật

Bạn rãnh thì sữa giúp người ta tí, sau đó comment bên dưới cho chủ topic hiểu, nhiều lúc người ta ko biết
Làm mod ăn rồi cứ ngồi khư khư đí kiếm chuyện rồi banned này nọ, close topic, làm vậy chắc sướng lắm ah

với lại cho mình hỏi: rule ở đâu ra là 15p sau ko edit thì phải close topic vậy, hay là mod tự động quy đinh 15p vậy
để tránh trương hợp sau này biết canh thời gian mà edit lỡ có viết sai
Tôi ko rảnh để kiếm chuyện với ai cả, vì tôi cũng phải kiếm tiền chứ ko có chầu chực các topic mà gây war như bạn.

Edit dùm ??? Chủ topic có để bank giao dịch trong nội dung ko mà edit dùm ??? Edit đại được sao ?

Bạn nói có nhìn trước nhìn sau chưa vậy, tôi thấy chủ topic đã vào reply mà ko ngó ngàng gì tới các comment thì tôi mới làm như vậy.

Đừng comment kiểu khó chịu như vậy bạn trẻ ạ.

rule ở đâu ra là 15p sau ko edit thì phải close topic vậy, ko thấy trong topic ghi pay qua PM, WMZ ah, hay là chỉ vào chăm chăm cái title rồi close

Bạn rãnh thì sữa giúp người ta tí, sau đó comment bên dưới cho chủ topic hiểu, nhiều lúc người ta ko biết
Làm mod ăn rồi cứ ngồi khư khư đí kiếm chuyện rồi banned này nọ, close topic, làm vậy chắc sướng lắm ah

với lại cho mình hỏi: rule ở đâu ra là 15p sau ko edit thì phải close topic vậy, hay là mod tự động quy đinh 15p vậy
để tránh trương hợp sau này biết canh thời gian mà edit lỡ có viết sai

người ta làm đúng nhiệm vụ của người ta thôi
mod nhắc nhở đó là lần thứ 2 rồi nên mí gia hạn 15p
chẳng lẽ người ta rảnh thì người ta ngồi sửa cả ngàn 2pic trong box sao :-s
Nói như mắng người ta thế á

Mình có > 100 gmail tuổi đời > 2 năm, thớt cần thì pm nhé

Xem lại cái topic đi, những topic như thế này chỉ giúp cho forum thêm phần sôi động và thu hút mem
Làm việc quá cứng nhắc và nguyên tắc

rule ở đâu ra là 15p sau ko edit thì phải close topic vậy
Bình thường mình sẽ nhắc nhở trước để các bạn sửa, hơn 1 tiếng mà các bạn ko sửa thì tôi mới xóa topic.

Ở đây tôi muốn mọi người yên ổn làm ăn nên mới làm như vậy, nếu ko sửa thì tôi mới làm theo rule.

Không ai gây khó dễ công việc kinh doanh của các bạn làm gì.

Riêng bạn nếu có ý kiến gì thì đề nghị lập topic report tôi bên box Suggest. Đây là nơi chủ topic mua bán ko gây war thêm.

Thân

Xem lại cái topic đi, những topic như thế này chỉ giúp cho forum thêm phần sôi động và thu hút mem
Làm việc quá cứng nhắc và nguyên tắc
bác nói chuyện như bác làm trùm á
nếu bác ấy không nhắc thì close lun topic rồi tại vì rules có ghi từ nhắc thì sai tiêu đề hả bác

"hơn 1 tiếng mà các bạn ko sửa thì tôi mới xóa topic"

uhm

Lúc thì 15 phút, lúc thì 1 tiếng, nói sao cũng được mà

uhm

comment cuối cùng này là tôi dành cho bạn.

Thứ 1: lúc đầu tiêu đề topic ko hề có WMZ/PM, chỉ ghi 1 chùm, dấu cách ra là tôi thêm vào cho mọi người dễ đọc.

Thứ 2: tính từ comment nhắc nhở lần đầu tiên của tôi đến đoạn reply của chủ topic là 45p, tôi thấy chủ topic có vào đọc comment và reply mà ko chú ý đến nhắc nhở lần 1 nên tôi mới nhắc nhở lần 2. Gặp Max chắc chủ thớt dc đi du lịch 7 ngày miễn phí rồi.

Thứ 3: tôi có theo dõi qua các topic thì thấy bạn là 1 nhân vật nguy hiểm, cực kỳ nguy hiểm nữa là khác. Vì khi đụng chạm vào quyền lợi của bạn (cụ thể ở đây bạn là ng sell email,acc...v..v..) thì bạn có phản ứng mạnh.

Tôi luôn muốn giải quyết mọi việc trong hòa bình và vui vẻ, tôi muốn hòa bình... nhưng bạn đâu có cho tôi hòa bình...=]]

uhm

Mod đã nhắc nhở đến 2 lần rồi còn gì,mình thấy như thế là rất nhẹ nhàng hợp lí rồi,phải mod khác khéo close topic + tặng thẻ cho chủ thớt rồi ấy chứ

chẳng liên quan sell gmail gmiet gì đây cả, nói trắng ra chỉ ghét cái là mod hay dùng cái câu hù dọa "close topic, banned"

"Gặp Max chắc chủ thớt dc đi du lịch 7 ngày miễn phí rồi."

ghê quá, tránh xa Max cho chắc ăn

rule ở đâu ra là 15p sau ko edit thì phải close topic vậy, ko thấy trong topic ghi pay qua PM, WMZ ah, hay là chỉ vào chăm chăm cái title rồi close
Chủ topic không có ý kiến gì sao bạn phải ra mặt, mod đã nhắc nhở là tốt rồi, theo rule thì close không cần nói nhiều, người ta đã có ý giúp mà không chịu còn cãi làm gì thế. Mod đâu có rãnh đi sửa từng topic, mọi người nên đọc kỹ rule trước khi tham gia 4rum cho chắc.
Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,470
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week