[GloBalOne]-Zeek Mới Từ Mỹ!!!Nhanh Chân Chiếm Vị Trí Founder Nào.......

GunsNRoses

Hero
Verified
Reactions
1,288
MR
0.002
Chưa chơi trò gì ở mmo thôi, đăng ký trader đóng bảo hiểm cũng vài tháng rồi :binhsua27: chú này ko buy Vps bao giờ ah :binhsua33: mời cậu qua topic dạo chơi :">
ok! KHI NÀO ANH RÃNH GHÉ TOPIC CHÚ CHƠI NHA

chiplove69

Hero
Reactions
756
MR
0.024
Site này chỉ có duy nhất cổng card thôi à bác thớt:m003:Giá mà nó thêm LR - PZ hoặc SLP thì hay quá:m040:

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
Site này chỉ có duy nhất cổng card thôi à bác thớt:m003:Giá mà nó thêm LR - PZ hoặc SLP thì hay quá:m040:

Sẽ có Payza hoặc STP vì có cần minh bạch về tài chính.
LR thì never......

duongmquyen1

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.000
Nếu thế tại sao ko tham gia nếu nó có thể mang lại thêm lợi nhuận trong tương lại :binhsua26:

Zeek tuy đang rất ổn định nhưng ai mà biết cái gì sẽ xẩy ra trong tương lai. Bạn đầu tư thêm một danh mục coi như mình san sẻ bớt rủi ro.
Zeek hiện tại có khá nhiều ACC > 100.000 VIP, bong bóng căng mãi rồi cũng đến lúc nổ thôi cậu ạ.

nếu ko có mấy vụ hack thì sẽ vẫn theo zeek

Thêm lựa chọn mới càng thú vị hơn. ;))

Có vẻ mọi người e ngại về bảo mật của Zeek quá nên thấy mảnh đất mới là thích thú ngay! ;)

Thích là những người tiên phong nữa

có sao đâu thánh, người ta vẫn bảo đừng bỏ trứng vào 1 giỏ mà, với lại nếu free như zeek thì 2 bên vẫn tốt hơn 1 bên chứ. :binhsua26:

ăn theo thì chỉ có chết trước thui ... giống như ADC ăn theo JSS vậy đó !

các bạn reg dưới link mình đã có mail báo về rùi nhé,hệ thống đang nâng cấp nên chưa cập nhật trong office thôi.
Không cần lo lắng nhé!!!​

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week