[GloBalOne]-Zeek Mới Từ Mỹ!!!Nhanh Chân Chiếm Vị Trí Founder Nào.......

Ông nội này mwosi tham gia mà đăng ký làm trader rùi sao. nguy hiểm quá

Chưa chơi trò gì ở mmo thôi, đăng ký trader đóng bảo hiểm cũng vài tháng rồi :binhsua27: chú này ko buy Vps bao giờ ah :binhsua33: mời cậu qua topic dạo chơi :">

Chưa chơi trò gì ở mmo thôi, đăng ký trader đóng bảo hiểm cũng vài tháng rồi :binhsua27: chú này ko buy Vps bao giờ ah :binhsua33: mời cậu qua topic dạo chơi :">
ok! KHI NÀO ANH RÃNH GHÉ TOPIC CHÚ CHƠI NHA

Site này chỉ có duy nhất cổng card thôi à bác thớt:m003:Giá mà nó thêm LR - PZ hoặc SLP thì hay quá:m040:

Site này chỉ có duy nhất cổng card thôi à bác thớt:m003:Giá mà nó thêm LR - PZ hoặc SLP thì hay quá:m040:

Sẽ có Payza hoặc STP vì có cần minh bạch về tài chính.
LR thì never......

Nếu thế tại sao ko tham gia nếu nó có thể mang lại thêm lợi nhuận trong tương lại :binhsua26:

Zeek tuy đang rất ổn định nhưng ai mà biết cái gì sẽ xẩy ra trong tương lai. Bạn đầu tư thêm một danh mục coi như mình san sẻ bớt rủi ro.
Zeek hiện tại có khá nhiều ACC > 100.000 VIP, bong bóng căng mãi rồi cũng đến lúc nổ thôi cậu ạ.

nếu ko có mấy vụ hack thì sẽ vẫn theo zeek

Thêm lựa chọn mới càng thú vị hơn. ;))

Có vẻ mọi người e ngại về bảo mật của Zeek quá nên thấy mảnh đất mới là thích thú ngay! ;)

Thích là những người tiên phong nữa

có sao đâu thánh, người ta vẫn bảo đừng bỏ trứng vào 1 giỏ mà, với lại nếu free như zeek thì 2 bên vẫn tốt hơn 1 bên chứ. :binhsua26:

ăn theo thì chỉ có chết trước thui ... giống như ADC ăn theo JSS vậy đó !

Chủ thớt xem lại có ref ID: gunsnroses ko nhé. khi đăng ký quên để ý có upline ko.

Em nó đang off rồi,chắc đang nâng cấp & fix lỗi ròi đây........................

ăn theo thì chỉ có chết trước thui ... giống như ADC ăn theo JSS vậy đó !

Ha ha ha....
Nếu nói như bạn thì những hãng ô tô ra sau Ford chỉ dc 2 tháng là ra đi.............

Off hk biết khi nào on đây. Khi nào on ủng hộ reg thớt phát lun . Cái này phương thức hoạt động như Zeek hử thớt ?????

Cái này được chơi như zeek ko nhỉ?

Chắc là không đâu,nhiều khả năng nó sẽ k có free như zeek vì sợ bị Vn cheat tùm lum.....

các bạn reg dưới link mình đã có mail báo về rùi nhé,hệ thống đang nâng cấp nên chưa cập nhật trong office thôi.
Không cần lo lắng nhé!!!​

Em nó đang off rồi,chắc đang nâng cấp & fix lỗi ròi đây........................

Vẫn vào đc mà bạn...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week