• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other Globallshare - ~$30/ngày - 20/10/2014 hết hạn

hơn 30 ngày nữa cơ mà , cứ gần ngày rồi dep cũng chưa muộn đâu :d

hình như 38 ngày nữa thì phải hóng quá mà trong 38 ngày đó không dep là mất hết hả bác.mất hết cổ phiếu hả bác

Đến ngày chót nó thu đủ tiền rồi té thôi, cái giấy chứng nhận kia các bác cần không em fake cho vài nghìn share mà chơi :v

Đến ngày chót nó thu đủ tiền rồi té thôi, cái giấy chứng nhận kia các bác cần không em fake cho vài nghìn share mà chơi :v
tất nhiên cái đó fake dễ rồi. nhưng mà nó thu tiền mà nhiều người distup thì nó bị limit pp và trả lại tiền ngay, té làm sao đc. với cả bạn nghĩ làm 1 site mạng xã hội dễ như kiểu làm mấy cái site ptc ấy nhỉ. nó cũng bỏ khá nhiều tiền để làm đấy chứ không ít đâu. tất nhiên khả năng scam là hoàn toàn có thể. tùy nó thôi :D

Tình hình là e sẽ dep, cơ mà có bác nào tư vấn trước cho em vụ pháp lý để chuẩn bị đòi tiền lại lúc nó scam được không ạ

Tài khoản không mở GAS account thì bị xóa hết share. Min pay 150$, giá trị cổ phiếu nó ảo ảo :)) Bác nào pro tư vấn cái thông tin tranh chấp paypal. Em có 3x share cũng ráng đập vào thử :))

tất nhiên cái đó fake dễ rồi. nhưng mà nó thu tiền mà nhiều người distup thì nó bị limit pp và trả lại tiền ngay, té làm sao đc. với cả bạn nghĩ làm 1 site mạng xã hội dễ như kiểu làm mấy cái site ptc ấy nhỉ. nó cũng bỏ khá nhiều tiền để làm đấy chứ không ít đâu. tất nhiên khả năng scam là hoàn toàn có thể. tùy nó thôi :D
Chỉ sợ tới lúc đó mọi người chưa kịp phát giác nó scam nó đã rút tiền chạy mất rồi thì PP cũng bó tay.^^. Mấy site này đúng là kích thích trí tưởng tượng của mmoer không ít.-_-.

20$ cũng không phải lớn. mà cái này chắc lần đầu tiên có trong màn ảnh mmo, liều được, có đáng là bao. như PTC biết là nó sẽ scam mà vẫn cứ dep vô nhiệt tình đó thôi, mà cũng mất nhiều chứ không phải ít đâu , trước tý mất 150$ nhưng do đẹp trai và mm nên tranh chấp thành công. lội ngược dòng lãi 25$ :D

Chỉ sợ tới lúc đó mọi người chưa kịp phát giác nó scam nó đã rút tiền chạy mất rồi thì PP cũng bó tay.^^. Mấy site này đúng là kích thích trí tưởng tượng của mmoer không ít.-_-.

nó nổi tiếng vậy -> nếu SCAM sẽ gặp phản ứng mạnh mẽ của rất nhiều người :rolleyes: lúc đó có muốn chạy cũng ko được o_O

Thế túm cái váy lại có ai nhận hỗ trợ mình về paypal nếu nó scam không ? Mình không rành vụ paypal lắm

đù acc nào ko nạp $ bị xoá hết share hả , suy nghĩ sao mà giống kiểu mua bán trên mmo này :D đòi phải send $ trước thì mới sell , ca này quen quen phải ko anh em :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,989
171,043
Latest member
LingWu
Back
Top Bottom