Got Paid globalcashclicks.com offer ngon minpay 0.1

Sao offer nó phê duyệt lâu thế? 5 ngày rồi mà vẫn 0000....

Sao offer nó phê duyệt lâu thế? 5 ngày rồi mà vẫn 0000....
ủa của cậu 5 ngày rồi mà nó chưa phê duyệt hả sao kì vậy mình thuòng khoản 2>4 ngay thôi mà cậu yên tâm đi nó sẻ phê duyệt
thôi thằng này uy tín đó

1 số trang nó gữi đến 2 cài mail. 1 cái là link kích hoạt sau đó là 1 cái mail thông tin nick cũa mình. vậy copy cái nào dán vào nhĩ chũ thớt ?

Chủ thread ơi pạn chờ pending pao nhiêu ngày chờ 2 ngày rồi chưa thấy pay
củng tùy bạn à có cái pending 5>7 ngày .có cái pay hôm nay mai có tiền à
bạn yên tâm đi tiền sẻ về thôi site này uy tín đó bạn

---------- Post added at 07:59 PM ---------- Previous post was at 07:58 PM ----------

1 số trang nó gữi đến 2 cài mail. 1 cái là link kích hoạt sau đó là 1 cái mail thông tin nick cũa mình. vậy copy cái nào dán vào nhĩ chũ thớt ?

coppy cái mail thứ 2 nha cậu nhớ deled pas nếu muốn chơi siet vừa làm off nha cậu

---------- Post added at 08:00 PM ---------- Previous post was at 07:59 PM ----------

Chũ thớt cho cái yahoo nào. Vừa reg xong có 1 số điều thắc mắc
yahoo mình là nguyenpr11oo nha cậu

---------- Post added at 08:01 PM ---------- Previous post was at 08:00 PM ----------

Up cho bạn làm ăn phát đạt :D
thank bạn đả úp dùm nha

Hi,
after you did request a payment, you did join a cheatertest pts offer. so we did deduct your account with 1 dollar.
So you didn't had enough funds in your account anymore to pay your pending request.
You have to be honest here and read the things you will join by ptsads.

Hix vãi mình lỡ face ip vào face xong gửi 1 mail thế là h mất 1$ mà mấy trang đấy cho đăng kí nhiều lần mà pó tay!

xin chia buồn làm acc khác mà chiến đi câu .nó chỉ cho chiến 1 ac thôi nếu muốn chiến nhiều acc phai fakip cẩn thận

úp lên proof mới paid hôm qua hôm nay đả có tiền nè anh em nào chưa chiến thì nhanh chân nào

có ai làm off us site này chưa ? mình làm dc gần 3$ nhưng khi pay nó bắt verify phone .thế là uot login = ip viet nam pay thì lại thấy dc nhưng đang pending 2 hum rùi ko bt có về lr dc ko :(

có ai làm off us site này chưa ? mình làm dc gần 3$ nhưng khi pay nó bắt verify phone .thế là uot login = ip viet nam pay thì lại thấy dc nhưng đang pending 2 hum rùi ko bt có về lr dc ko :(
cậu yên tâm đi thằng này paid sẻ ưu tiên mem up trước mới đến memree nhưng tiền vẩn về bình thường thôi
bên trên mình mới whit hôm qua hôm nay đả có tiền đấy dùng ip viet van chiến tốt khỏi vf mắc câng bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom