Got Paid globalcashclicks.com offer ngon minpay 0.1

Mấy bạn cho mình hỏi, ví dụ mình dùng IP VN chơi site này, xong 1 acc reset modem làm tiếp acc khác. 3 ngày sau mới rút được, lúc đó lại reset modem, nhưng như thế thì IP khi mình reg acc làm off và IP khi mình log để rút tiền khác nhau, vậy có được ko, nếu ko thì làm cách nào vậy. Mấy bạn chỉ với.

Vấn đề là mình đang thắc mắc cái việc IP khi mình reg acc làm off và IP khi mình log vào check balance và rút tiền nó khác nhau, liệu như thế nó có band ko, nếu có thì làm cách nào giải quyết vấn đề này.

Vấn đề là mình đang thắc mắc cái việc IP khi mình reg acc làm off và IP khi mình log vào check balance và rút tiền nó khác nhau, liệu như thế nó có band ko, nếu có thì làm cách nào giải quyết vấn đề này.
vẩn rút ok miển là mổi acc 1 tai khoản thanh toán nha bạn

---------- Post added at 05:38 PM ---------- Previous post was at 05:37 PM ----------

Úp cho bạn
làm ăn tốt nhé

thank bạn nhiều hảy tham gia nếu hứng thú nhha

---------- Post added at 05:42 PM ---------- Previous post was at 05:38 PM ----------

Vừa mới cày thằng này đc 1 bác bn 0.09LR :D
ID của bạn là gì dể mình check bn ngay thêm LR nửa nha

nó bắt add phone với IP US thì khó ăn quá, chơi IP việt cứ reset moderm thì tụi phòng kế bên xài mạng ko đc :(
đúng rồi ip us thì nó bắt add phone có khó gì thì add cho nó tìm 1 đóng số phone us mà chiến bạn hihi
minh thi dùng 3g nên chiến ip vn ok

đúng rồi ip us thì nó bắt add phone có khó gì thì add cho nó tìm 1 đóng số phone us mà chiến bạn hihi
minh thi dùng 3g nên chiến ip vn ok

Nó bắt add nhưng có bắt confirm không nhỉ, chỉ có add thôi thì kiếm đại số nào add vô cũng được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom