[ Giveaway ] Chương trình Tặng Domain & Hosting chất lượng

Chào các bạn,

Nhằm hỗ trợ các bạn làm website bán hàng, viết blog , NicheSite, AuthoritySite,... Mà có nhu cầu muốn tiết kiệm chi phí mua Hosting. Mình xin phép giới thiệu chương trình ưu đãi đến từ Hosting Ipage :

MUA HOSTING IPAGE HOÀN TIỀN 100%

Bài viết này không phải đầy đủ ! Xem hướng dẫn chi tiết tại đây nhé : CLICK HERE

A. GIỚI THIỆU VỀ IPAGE :

Tại sao lại là iPage ???

+ iPage là một nhà cung cấp web hosting của Mỹ với hơn 1 triệu người dùng hiện nay. được thành lập năm 1998 có trụ sở tại 5 khu vực là US ( Hoa Kỳ ), UK ( United Kingdom – Anh ), Canada, Australia và Europe với 2 trung tâm dữ liệu lớn đặt tại Boston, MA area. iPage đã nằm trên top 10 những hosting tốt nhất thế giới từ năm 2010 được bình chọn bởi những tạp chí hàng đầu về đánh giá hosting – và nhiều trang đánh giá xếp hạng khác. Tính đến nay, iPage đã có tới 19 năm hoạt động trong lĩnh vực cung cấp dịch vụ hosting và họ đã vươn lên thành một công ty đứng đầu thế giới có chất lượng dịch vụ tốt nhất . Năm 2016 thì iPage đã vươn lên là đứng thứ 2 trên toàn thế giới nhưng so sánh với vị trí số 1 thì lại có giá cạnh tranh hơn nhiều ( 1,99$/Month )

+ Tốc độ load trang của hosting này cũng khá nhanh và không có hiện tượng báo cạn kiệt năng lượng hay downtime như hosting bên Go Daddy . Khi mua host còn được FREE 1 domain 12 tháng và host này không giới hạn domain nhé !

+ Chất lượng Hosting như thế nào?? : Bạn vui lòng xem bài viết này để hiểu hơn nhé : http://thongtin24honline.blogspot.com/2016/08/hosting-ipage-co-thuc-su-tot-khong.html

B. Hướng dẫn cách mua hosting hoàn tiền 100%

1/ Điều kiện cần để tham gia :

- Các bạn phải có thẻ VISA ( hoặc PayPal ) và có tối thiểu $23,88 ( ~ 550,000vnđ ) để mua Hosting iPage. Các bạn sẽ mua gói 1 năm theo chương trình nha và sẽ đc tặng kèm FREE 1 domain luôn.

- Thẻ VISA ( hoặc PayPal ) phải chưa từng mua hay đăng ký bất kỳ dịch vụ nào bên nhà cung cấp Hosting iPage.

2/ Ok, đủ điều kiện trên thì mình tiến hành mua Host :

- Đầu tiên các bạn nhấn vào banner bên dưới để tiến hành vào website iPage : ( Các bạn vui lòng để link ref giúp mình thì mình mới hoàn tiền 100% được nha ).

Hoặc click VÀO ĐÂY

- Các bạn nhấn Sign Up Now, tiến hành thanh toán như bình thường, lưu ý là bỏ chọn hết các dịch vụ đi kèm của nó đi nha, chỉ mua hosting thôi ( giá là $23,88 ). Sau khi mua xong bên iPage sẽ gửi thư thông báo mua hàng thành công vào Email bạn đã cung cấp.

- Bước tiếp theo, các bạn gửi cho mình hóa đơn thanh toán + hình ảnh xác minh mua hàng thành công . Ngay sau khi mình check thành công, mình sẽ nhắn tin lại. *** SAU 30 NGÀY ( NGHĨA LÀ VỪA HẾT THỜI GIAN MONEY BACK GUARANTEED, MÌNH SẼ HOÀN LẠI $22,88 ( khoảng 520k vnđ ) SỐ TIỀN BẠN ĐÃ BỎ RA MUA HOSTING THÔNG QUA TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG. XEM NHƯ CÁC BẠN CHỈ MẤT 20K MÀ THÔI.

P/S : *** Mình nghĩ đây là một khuyến mãi rất hay và hiếm có, phù hợp với hầu hết tất cả mọi người khi làm Website. Và mình cũng xin cam kết chương trình này HOÀN TOÀN KHÔNG CÓ BẤT KỲ RỦI RO NÀO CẢ NHÉ. MÌNH GIẢ SỬ THÔI NHA, NẾU TRƯỜNG HỢP XẤU NHẤT CÓ THỂ XẢY RA THÌ CÁC BẠN VẪN CÓ HOSTING CỰC CHẤT ĐỂ LÀM WEBSITE TRONG 1 NĂM RỒI. MÀ CHẮC CHẮC KHÔNG CÓ CHUYỆN ĐÓ NHÉ :D

Cảm ơn các bạn đã xem ! Chúc các bạn một ngày làm việc và học tập vui vẻ.

***UPDATE 1 SỐ PROOF ĐÃ HOÀN TIỀN***

#1 : Update 30/8/2016

1.jpg 2.jpg 3.jpg

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,422
169,768
Latest member
dangnhatthanh93