• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade [Giveaway] $3 Amazon eGift card - rate $0.9

Status
Not open for further replies.

bunlope

Senior
Verified
Reactions
479
MR
0.223
Insuree Balance
63793|888|USDT
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-po-payoneer-rate-23-70-pipo-pingpong-rate-23-70-moi-so-luong.447125/|0||0|5
Hi các bác,

Hiện tại e đang hợp tác với 1 bên để làm dự án môi trường cùng Stripe (https://climate.stripe.com/7V9ArX). Bên đó đang có nhu cầu tăng traffic nên đang có chương trình offer 1 gift card $3 nếu các bác thanh toán $0.9 (yêu cầu ngày chỉ được 1 lần).
Gift card được mua & gửi thẳng từ Amazon.com sau vài phút - vài tiếng. Khoản $0.9 yêu cầu thanh toán qua thẻ VISA/MASTER CARD... trực tiếp trên trang của Stripe luôn.
Link thanh toán: https://buy.stripe.com/5kAcNi9LOdcV0BG4gh

P.S. Bác nào nghi ngờ scam hay có thắc mắc gì cứ comment dưới, e sẽ giải đáp ạ. Mong các bác ủng hộ chiến dịch của tụi e :D

Screenshot 2023-02-16 at 11.37.50 AM.png

Last edited:
Anh em nào làm đc thì pm em cho đầu ra Amz nhé:)).

Thấy có mấy đồng chí Việt Nam nào vừa ủng hộ, chắc là từ topic này :)) Nhận được gift card vô xác nhận tín dụng giúp e nha các bác :D

Mới test thử thì confirm là work nha
Nhìn account của e thì tất nhiên uy tín chứ bác =))) có chưa đến $1 thì ăn của các bác làm gì. Bọn tây nó cũng mua 1 rổ rồi. Nhưng nhớ 1 thẻ chỉ mua được 1 lần/ngày thôi bác nhé.
Với lại email được gửi trực tiếp từ Amazon đúng ko bác?

Nhìn account của e thì tất nhiên uy tín chứ bác =))) có chưa đến $1 thì ăn của các bác làm gì. Bọn tây nó cũng mua 1 rổ rồi. Nhưng nhớ 1 thẻ chỉ mua được 1 lần/ngày thôi bác nhé.
Với lại email được gửi trực tiếp từ Amazon đúng ko bác?
Đúng rồi bác, mail từ Amazon gửi. Nếu như mà có nhiều thẻ thì cheat được không bác?

Đúng rồi bác, mail từ Amazon gửi. Nếu như mà có nhiều thẻ thì cheat được không bác?
Bên đối tác của e thì ko khuyến khích 1 người thanh toán nhiều lần. Nhưng bác có nhiều mail, ip & thẻ thì vẫn được nhé =)) Bác làm cho khéo đừng để lộ là đc. Tốt nhất là làm 1 lô xong nhận được gift card rồi hãy làm tiếp.
Còn thẻ cũ thì qua ngày mới lại thanh toán được lại.

Em đang nua Amz rate 16 nhé. Có pm em nhé.

bác ơi check inbox e có cái này nhờ chút :D

hình như hết chương trình rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,492
Latest member
tomolan