Giúp tôi với

bbuzz336

Junior
Reactions
403
MR
0.002
Máy tính của mình khi copy một đoạn văn bản đã được định dạng (màu sắc, cỡ chữ, hình ảnh) và paste vào word hay paste dzô khung soạn thảo văn bản của forum, web nào đó cho phép gõ định dạng Enhanced Interface - Full WYSIWYG Editing thì nó không hề định dạng như cái đoạn văn bản mình đã copy.
Bây giờ đang làm đồ án, tổng hợp tài liệu của mấy đứa bạn lại thành bài báo cáo mà ngồi định dạng từng chút một chắc mình đi die quá.
Bạn nào biết lỗi này là gì bày mình khắc phục với :?

Máy tính của mình khi copy một đoạn văn bản đã được định dạng (màu sắc, cỡ chữ, hình ảnh) và paste vào word hay paste dzô khung soạn thảo văn bản của forum, web nào đó cho phép gõ định dạng Enhanced Interface - Full WYSIWYG Editing thì nó không hề định dạng như cái đoạn văn bản mình đã copy.
Bây giờ đang làm đồ án, tổng hợp tài liệu của mấy đứa bạn lại thành bài báo cáo mà ngồi định dạng từng chút một chắc mình đi die quá.
Bạn nào biết lỗi này là gì bày mình khắc phục với :?

Mang ra ngoài quán in ấy, bọn nó làm nhanh lắm. Kể cả đóng đồ án thành quyển, làm bìa mạ nộp cũng chỉ mất 1 buổi sáng là cùng thôi. Cũng không mất thêm bao nhiêu đâu :binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,462
172,458
Latest member
123bLand
Back
Top Bottom