• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Giúp] nhờ sự trợ giúp về anh dùng thể VPBANK

binka93

Junior
Reactions
20
MR
0.010
Em đã sell LR cho moneyex rồi,dùng ngân hàng khác và họ đã chuyển thành công :binhsua16: Cho em hỏi ngân hàng của họ vietcombank chuyển qua em là VPBANK là bao nhiêu ngày thế ạ :binhsua23:

Last edited by a moderator:
Hôm bữa vietcombank về vittinbank thì 24h còn cái này chất cũng vậy :)

Upvote 0
Em đã sell LR cho moneyex rồi,dùng ngân hàng khác và họ đã chuyển thành công :binhsua16: Cho em hỏi ngân hàng của họ vietcombank chuyển qua em là VPBANK là bao nhiêu ngày thế ạ :binhsua23:

Nếu dùng chức năng chuyển tiền qua thẻ của VCB thì nhận dc ngay lập tức, còn chuyển qua tài khoản nếu chuyển trước 3h chìu thì tầm 2h sau tiền ra khỏi vcb, còn chuyển sau 3h chìu thì giao dịch sẽ được xử lý vào sáng hôm sau (trừ t7, cn).

Upvote 0
Nếu dùng chức năng chuyển tiền qua thẻ của VCB thì nhận dc ngay lập tức, còn chuyển qua tài khoản nếu chuyển trước 3h chìu thì tầm 2h sau tiền ra khỏi vcb, còn chuyển sau 3h chìu thì giao dịch sẽ được xử lý vào sáng hôm sau (trừ t7, cn).
Có khi nào chuyển tiền thất bại k anh :binhsua32:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn
Back
Top Bottom