Giúp mình với ... !

anhtuan279

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Thứ Sáu tuần rồi mình rút tiền từ Paypal về Việt Nam nhưng đến hôm nay vẫn chưa nhận được tiền.

Số tiền mình rút khoảng 100 USD, tài khoản Visa Vietcombank chưa Verify.

Khi rút tiền số Account Number của Vietcombank mình điền trên Paypay có dạng Vxxxxxx

Đến giờ mình vẫn chưa nhận được tiền trong Vietcombank và Paypal đã xác nhận chuyển tiền thành công.

Vậy số tiền hiện tại mình đang nằm ở đâu và mình cũng muốn đổi số thẻ Visa sang ACB thì được không ?

PP nó ghi là chuyển tiền từ 2-4 ngày. nhưng mà 2 ngày nghỉ có thể nó ko tính ngày nghỉ đâu. b chờ đi. trong tuần này tiền sẽ về thôi mà :)

100$ thi rút làm gì sao ko lên đây sell cho khỏe :D

Trước mình rút $ từ PP về bank ACB, nó nói 2-4 ngày nhưng chính xác 1 tuần mình ra ATM mới có!!!!
Thân.

---------- Post added at 09:29 PM ---------- Previous post was at 09:28 PM ----------

100$ thi rút làm gì sao ko lên đây sell cho khỏe :D
Ặc. Sell trên đây cao lắm giá 19.2-19.5k/$. Withbank về đc 20-20.3k/$. Trừ phí 60k withbank thì vẫn còn lời chán. Với lại sell còn lo cam quýt nữa. Cứ withbank cho chắc !!!!!

Mình còn một số tiền trong đó nữa, rút thử xem sao. Nhưng có bạn nào đã từng rút tiền từ Visa Vietcombank chưa, số Account Number của VCB phải như vậy không Vxxxxxx ( đây là số tài khoản mình gọi lên Vietcombank họ cho số này).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,618
171,657
Latest member
nobluffing

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week