Giúp mình về win 7

Cần! Ai có bản ghost win 7 home pre 64bit xài ổn share choa mềnh với search khắp nơi mà ko cóa

muốn ổn định thì ko nên dùng ghost. khuyến cáo cài bản Enterprise, cài xong ko có key active thì pm tớ cho cái key.

Cài Home Premium đc rồi kô cần Enterprise hay Ultimate chi cho mệt, ba cái chức năng đó đc bao nhiêu % người đụng tới :)).
Thấy vậy chứ cài windows vista/7 trở lên thì toàn máy auto chỉ việc click mấy cái là xong rồi.
Còn driver thì tùy trong bộ cài windows 7 có tích hợp luôn chưa, thường thì mấy máy đời 2009 như Dell Studio 1557 của mình thì full driver chả cần cái gì nữa, con PC mua năm 2008 thì full đủ còn có thêm cả Realtek Audio của Intel luôn mới ghê :)).Đặc biệt mấy máy càng mới thường là chả có driver nào đc tích hợp =)) Em đã test thử mấy máy của thằng bạn mới mua rồi, nhất là USB 3.0 bác nào gà mờ cứ cắm cái USB mình vô cổng đó khi chưa cài driver thì có Tết nó nhận cứ tưởng USB hư không chừng...Chứ không phải máy cũ thì kô có driver đâu.
Mà giờ mấy bác xài ghost là hơi xưa rồi, xài Acronis True Image đi, mới + ổn định, restore cũng dễ :D, hỗ trợ ghi cả soft Restore lên MBR (Master Boot Record), cài lại windows nếu không format thì sẽ kô mất :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,633
170,735
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom