giúp mình về paypal với 06/09/2011

nguyenhinh

Hero
Reactions
757
MR
0.003
dạo này đọc lại cách đăng kí paypal thì thấy thế này
first name :điền họ và tên đệm.
last name: điền tên của bạn !

nhưng ngày xưa mình khi mình đăng kí đọc hướng dẫn trên vnpaypal thì lại ngược lại thế này và làm theo cách này
Lưu ý: khi điền tên bạn điền chính xác First Name (tên), Middle (chữ lót) và Last Name (họ)

paypal của mình chưa veri nên ko biết cái nào đúng.bạn nào veri rồi thì hướng dẫn giúp mình nhé.
Nếu như mình đăng kí sai thì bgio đăng kí lại một cái khác cùng địa chỉ như thế thì có ảnh hưởng gì ko.
tiện thể hỏi lun hiện tại visa của ngân hàng nào hỗ trợ pp tốt nhất và sài atm dùng trong nước thì nên dùng ngân hàng nào
thanks mọi người nhé.

trang hướng dẫn bạn đăng ký "first name :điền họ và tên đệm.
last name: điền tên của bạn !" là sai, mình đã phải bỏ 1 tài khoản pp vì vụ này
phải điền chính xác là First Name (tên), Middle (chữ lót) và Last Name (họ). (vd bạn họ a tên b) lúc ra nó sẽ chào bạn là b a. Nhưng đừng lo, khi chuyển về vn thì sẽ đổi lại họ trước tên sau a b.

trang hướng dẫn bạn đăng ký "first name :điền họ và tên đệm.
last name: điền tên của bạn !" là sai, mình đã phải bỏ 1 tài khoản pp vì vụ này
phải điền chính xác là First Name (tên), Middle (chữ lót) và Last Name (họ). (vd bạn họ a tên b) lúc ra nó sẽ chào bạn là b a. Nhưng đừng lo, khi chuyển về vn thì sẽ đổi lại họ trước tên sau a b.

thế là mình đăng kí đúng à.vậy mà cái bài hướng dẫn đăng kí sai kia lại đc stick trong rum của mình đó.mod xem lại ko có thì chết anh em newbie như mình thôi

---------- Post added at 07:36 AM ---------- Previous post was at 07:27 AM ----------

à.tí quên.cho em hỏi paypal , lr, ap có đổi mật khẩu được không vậy.

Mình thì điền thế này:
Tên: Nguyen Van A
First: Van A
Last: Nguyen
Middle ko cần điền cũng ko sao đâu nhé..
Tất cả đều đổi pass được mà...
Ko bít đúng ko, mà withraw được mấy lần rồi..
keke..

Last edited by a moderator:
nếu chưa nắm chắc mà lại tìm dc hướng dẫn trái ngược nhau thì bạn cứ nghiên cứu kĩ nhé, đừng vội.

dùng PP khó chịu lắm,
Chỉ cần sai lầm nhỏ là có thể bị PP lợi dụng ăn tiền của bạn.
Riêng với PP thì lúc nào cũng nên cẩn thận.

Bạn làm theo cách thứ 2 ấy.

Last edited by a moderator:
pro nào thành veri rồi vào cho ý kiến cái đi.

18h tối, liên hê yh: economy1989
hướng dẫn chi tiết cho..

---------- Post added at 07:51 AM ---------- Previous post was at 07:49 AM ----------

pro nào thành veri rồi vào cho ý kiến cái đi.

18h tối, liên hê yh: economy1989
hướng dẫn chi tiết cho..

dạo này đọc lại cách đăng kí paypal thì thấy thế này
first name :điền họ và tên đệm.
last name: điền tên của bạn !

nhưng ngày xưa mình khi mình đăng kí đọc hướng dẫn trên vnpaypal thì lại ngược lại thế này và làm theo cách này
Lưu ý: khi điền tên bạn điền chính xác First Name (tên), Middle (chữ lót) và Last Name (họ)

paypal của mình chưa veri nên ko biết cái nào đúng.bạn nào veri rồi thì hướng dẫn giúp mình nhé.
Nếu như mình đăng kí sai thì bgio đăng kí lại một cái khác cùng địa chỉ như thế thì có ảnh hưởng gì ko.
tiện thể hỏi lun hiện tại visa của ngân hàng nào hỗ trợ pp tốt nhất và sài atm dùng trong nước thì nên dùng ngân hàng nào
thanks mọi người nhé.

http://mmo4vn.com/showthread.php?20732-BO-sung-them-cho-vie-c-dang-ky-va-su-du-ng-paypal

ban vào đây đọc , ko sai, yên tâm :)

Hôm trước mình cũng mở 1 top thế này và qua tham khảo của nhiều bô lão ( đã rút rất nhiều lần ) thì
First name : điền là tên của bạn
Last name : họ ( middle có thể điền luôn vào đây )
Một số ý kiến lại cho rằng vấn đề họ tên giờ không sợ lắm vì khi withdraw về thì sẽ tự động đổi lại nếu sai

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back