Ask giúp mình về capchar trong themaporter

hoamy2012

Junior
Reactions
17
MR
0.005
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là trong thema cứ xuất hiện cái chấm đen chùm lên hình ảnh capchar như hình dưới

thử post tay thử ngoài 4rum thì ko thấy xuất hiện cái chấm đen như hình trên mà chỉ có hình ảnh capchar ko

bác nào biết giúp mình với
thanks !

Tình hình là trong thema cứ xuất hiện cái chấm đen chùm lên hình ảnh capchar như hình dưới

thử post tay thử ngoài 4rum thì ko thấy xuất hiện cái chấm đen như hình trên mà chỉ có hình ảnh capchar ko

bác nào biết giúp mình với
thanks !
captcha nó random chứ đâu có ra giống nhau , bó tay bác cái này cũng hỏi :D

captcha nó random chứ đâu có ra giống nhau , bó tay bác cái này cũng hỏi :D
mình bít la random, ý mình hỏi là ô chữ nào trong thame nó cũng có cái loang đen chùm lên ô chữ, còn ở ngoài thì ko có cái loang đen chùm lên

mình bít la random, ý mình hỏi là ô chữ nào trong thame nó cũng có cái loang đen chùm lên ô chữ, còn ở ngoài thì ko có cái loang đen chùm lên
thì captcha nó có 2 dạng đó , chứ đâu có liên qan tới cái chấm đen bác @@

mình bít có nhiều loại captchar, nhưng mình thấy qua thema thì xuất hiện cái dấu loang đen đè lên

mình bít có nhiều loại captchar, nhưng mình thấy qua thema thì xuất hiện cái dấu loang đen đè lên

vệt loang đó là một loại captcha khác với loại bên dưới không có. Forum đó sử dụng 2 loại captcha khác nhau, lúc thì loại này lúc thì loại khác. Trùng hợp là lúc bạn dùng ô tô thì nó ra loại kia nhưng khi quay tay nó lại ra loại khác nên bạn hiểu nhầm là do thema.

Có forum còn dùng tới 3 loại xếp hình khác nhau (xếp chứ, xếp hình ảnh, chọn nhóm hình ảnh)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back