• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giúp mình về bảo mật tài khoản Lr một cách tốt nhất.

Status
Not open for further replies.

bux1990

Newbie
Reactions
256
MR
0.000
Như tiêu đề , mình muốn hỏi các bạn làm cách nào để bảo vệ tài khoản lr của mình một cách tốt nhất. Bị hack mấy lần rồi mà vẫn chưa tìm ra đc cáh nào. Cảm ơn! :m178::m178::m178:

Email đăng kí LR phải là gmail.com xác nhận mật khẩu 2 bước,Pass LR thì dùng phần mềm bảo vệ mật khẩu hoặc đơn giản pass copy và paste

Upvote 0
Email đăng kí LR phải là gmail.com xác nhận mật khẩu 2 bước,Pass LR thì dùng phần mềm bảo vệ mật khẩu hoặc đơn giản pass copy và paste

trước đăng ký mail yh mất rồi. Bây h đổi lại gmail có đc ko nhỉ??? Mà đk nhiều tk lr trên 1ip có sao ko bạn hiền?

Upvote 0
trước đăng ký mail yh mất rồi. Bây h đổi lại gmail có đc ko nhỉ??? Mà đk nhiều tk lr trên 1ip có sao ko bạn hiền?
Đổi được,được phép đăng kí nhiều tìa khoản trên cùng một IP và đăng nhập cũng vậy

Upvote 0
Không sao đâu bạn hiền ạ! :))

Upvote 0
Upvote 0
Yahoo có bảo mật 2 bước rồi bác nhé giống gmail.

CÓ bài viết nào nói về Bảo mật 2 bước của yahoo chưa bạn?
Cho mình xin link được ko.

Upvote 0
Click mật khẩu, mã PIN, mã Master = chuột hết. Thân!

Upvote 0
Bạn thiết lập sao chứ mình làm xong đến h mỗi lần vào máy đều phải login = dt, riết khi ko có điện thoại thành ra bực mình luôn nè:binhsua83:

Upvote 0
Như tiêu đề , mình muốn hỏi các bạn làm cách nào để bảo vệ tài khoản lr của mình một cách tốt nhất. Bị hack mấy lần rồi mà vẫn chưa tìm ra đc cáh nào. Cảm ơn! :m178::m178::m178:

Hic ,đặt Bookmark tránh trường hợp bị fake site . Đặt Thay đổi IP phải có mã gửi về mail ,Dùng gmail ,bật bảo vệ 2 lớp .Có mà hack vào mắt :))

Upvote 0
LR thì chỉ có copy và dán thôi là nhanh nhất chứ KEYLOG b.giờ chụp cả màn hình PC nữa đấy

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back