• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Giúp mình làm khảo sát nhỏ (có thưởng)

nguyenvulong

Senior
Reactions
148
MR
0.001
Đang làm cái đề tài về khai thác dữ liệu (Data Mining) trên trường nên mình cần dữ liệu khảo sát : đề tài về Tư vấn mạng ADSL/3G

https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dDA2bWJFSUtWTExvR2p6UGFpcEhaeGc6MQ#gid=0

Các bạn điền vào Form trên, càng trung thực càng tốt vì mình muốn dữ liệu thật , sau này có gì xây dựng thành 1 ứng dụng nhỏ để giúp các bạn không chuyên về IT có thể lựa chọn loại hình mạng phù hợp .

Các bạn có số thứ tự trong form chia hết cho 10 : 10th, 20th, 30th ... sẽ được tặng 0,1$ Paypal

Trong mục điền email, các bạn điền email Paypal vào để mình tiện gửi tiền.

Cảm ơn các bạn .

ôi 0.10$ PP =)) nếu 2 năm trước tớ chơi chắc ủng hộ cho cậu , nhưng mà khảo sát kiểu này dụ mem mới thôi

Vậy là vào làm khảo sát free à ;))
Chắc không ai làm đâu bạn ơi. Bạn sang 4rum khác nhờ thử.

PP của mình vẫn còn 0,16$ từ hồi tập chơi PTC ;))
Từ đó tới giờ chắc mốc luôn rùi :p

Vậy là vào làm khảo sát free à ;))
Chắc không ai làm đâu bạn ơi. Bạn sang 4rum khác nhờ thử.
Làm cái này chưa tới 1 phút, mình cần khoảng 500 mẫu

Nếu ai cũng bonus thì chịu sao nổi, sinh viên cả mà .

Cái này coi như giúp bạn ây làm đề tài thôi mà! Các bác so đo làm gì 0.1pp chứ!

đã tham gia, hy vọng trúng gió :binhsua01:

chủ thớt làm luận văn hay gì vậy ? mình cũng mới chơi data mining xong, chắc phải thi lại. Hic

:) chưa tới 2.000 VND

2000VNđ x 500 người : 10 = 100 ngàn bạn ạ . Cái này nhờ là chính còn thưởng thì phụ . Có thể bạn nhiều tiền nên không quan tâm đến mấy đồng lẻ .

đã tham gia, hy vọng trúng gió :binhsua01:

chủ thớt làm luận văn hay gì vậy ? mình cũng mới chơi data mining xong, chắc phải thi lại. Hic

Không , cái này là đề tài nhỏ thôi bạn ạ, áp dụng Machine Learning .

Cái này 1 lúc là xong giờ cũng rỗi 0,1 nếu trúng thì BN cho bạn khác đã khảo sát xong cho chủ thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,011
171,063
Latest member
2Brnot2B
Back
Top Bottom