Solved (Giúp mình)Không kích hoạt Paypal qua Email được?

Status
Not open for further replies.

chithanh88

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Chào các bạn, mình đã lập thẻ ACB và đã đăng ký Paypal, sau khi đăng ký xong mình cũng đã tiến hành Get verified thành công và tất nhiên đã bị trừ 1,95 $ trong thẻ chuyển vào PAYPAL rồi. Nhưng khổ nổi khi kích hoạt xác nhận địa chỉ Email (paypal yêu cầu xác nhận mail) mình đã nhập đúng pass đang nhập paypal, copy code nó gửi qua mail nhưng không thể kích hoạt paypal được, nó cứ báo lỗi: " The confirmation number you have entered does not match our records for this account. Please check the number and try again."

Rõ ràng là đúng mật khẩu với code mà nó cứ báo vậy, lỗi gì vậy mọi người ...?
Có ít tiền kiếm từ web cá nhân webthuthuat.net mà vướng nà

Last edited by a moderator:
Không ai biêt sao? giúp với

Đây là code kích hoạt mail mà. code 4 số để active là khác nữa bạn à.gọi lên ACB xin code đi mà active

mấy lần add mail phụ vào paypal mình cũng bị lỗi như cậu, đành bỏ mail đó add mail khác, cậu đợi lúc khác kích hoạt xem sao.

Đây là code kích hoạt mail mà. code 4 số để active là khác nữa bạn à.gọi lên ACB xin code đi mà active
Thì mình bảo đã get veryti rùi mà, ngân hàng đã xác thực ok, đây là kích hoạt mail khi gửi về cho mình ấy, nó báo lỗi như trên

bạn lấy code comfirm trong phần giao dịch thẻ chứ!

mấy lần add mail phụ vào paypal mình cũng bị lỗi như cậu, đành bỏ mail đó add mail khác, cậu đợi lúc khác kích hoạt xem sao.
Đây là mail chính thức mình đăng ký, không biết có cách nào giải quyết không nhỉ?

Đây là mail chính thức mình đăng ký, không biết có cách nào giải quyết không nhỉ?
pro đã nói thế thì phải xuy nghĩ chứ, bảo giúp mà cứ cái tính bảo thủ

mình có tiền trong tài khoản paypal nhưng ko có tiền trong thẻ thì có verify được không vậy?

c vào mail kik vào đường link kik hoạt của nó xem. đáng nhẽ phải kik hoạt mail xong mới veri chứ. k thì add mail khác rồi cho mail đó làm mail chính.

bạn lấy code comfirm trong phần giao dịch thẻ chứ!
Phần xác minh với ngân hàng thì mình đã ok rồi, đây là vướng mắc khi lập tài khoản Paypal, nó gửi về hộp mail mình một đường link và code yêu cầu xác thực chủ sở hữu ấy. mình đã copy dán đúng, chính xác pass mà nó cứ bao lỗi thế đó

Mail yêu cầu xác thực đây:

c vào mail kik vào đường link kik hoạt của nó xem. đáng nhẽ phải kik hoạt mail xong mới veri chứ. k thì add mail khác rồi cho mail đó làm mail chính.
đã click link từ mail đó, vẫn không được, ....mà khi chưa kích hoạt thì làm sao để đổi mail, và kích hoạt lại đây nhỉ?

Cũng đã từng bị như bạn, nhưng tại thời điểm khác thì lại xác minh code active mail được. có thể lỗi đó từ paypal nên bạn chọn lúc khác để nhấn vào resend lại code về email.

hehe, bữa cũng bị, contact cho pp nó xác nhận giùm mình lun, còn bonus cho 5$ nữa.

Cũng đã từng bị như bạn, nhưng tại thời điểm khác thì lại xác minh code active mail được. có thể lỗi đó từ paypal nên bạn chọn lúc khác để nhấn vào resend lại code về email.
Làm sao resend lại code về email hả bạn, vào đâu, mục nào nhỉ?

- - - Updated - - -

hehe, bữa cũng bị, contact cho pp nó xác nhận giùm mình lun, còn bonus cho 5$ nữa.

contact làm sao, ghi nội dung thế nào cậu nhỉ; Tiếng anh mình tệ lắm, không biết viết sao cho họ hiểu

mình có tiền trong tài khoản paypal nhưng ko có tiền trong thẻ thì có verify được không vậy?

Phải có khoảng ít nhất 50k trong thẻ thì mới ver được bạn nhé?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom